หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่กัมส์ กันเต๊อะ~  (อ่าน 16883 ครั้ง)

ยิ้มน่ารัก  วันที่ 1 มิ.ย  วันเกิดพี่แกจะเลี้ยง กัมส์จ๊ะ

รวย รุ่งเรือง รักพุ่งๆ เน้อ   กรี๊ดดดดด

ปล. คุ้ยหาจู๋วันเกิดตากัมส์ไม่เจอ เลยขอตั้งใหม่ล่ะกันนะคะ

เลวยั้นเงา
 เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ มีความสุขมากๆ นะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
มีความสุขเยอะๆนะคะ  ลันล้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สสวก.เคอะเฮีย  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สสวก.

มีเงินใช้เยอะๆนะคะ ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเก
นะคะ

อุ๊ย

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
^^"
แค่ล้อเล่นค่ะ ไม่ต้องคิดมากค่ะ แหะๆ
สสวก.ห์ ครับ  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
สุขสันต์วันเกิดค่า

ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปีน้า  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เลี้ยงข้าว (แจ๋ว แจ๋ว)

เทคเคน เจ๋ง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: [1] 2 3 4 5