หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: FC9 : ฟพท (ประกาศผล)  (อ่าน 8813 ครั้ง)
ประกาศผล ฟ๐นต์พันธุ์แท้

อ๋าห์~ ตื่นเต้นมั้ยครับ จะประกาศผลคะแนนฟ๐นต์พันธุ์แท้กันแล้ว
ประกาศผลเลยดีกว่า
และผลการประกาศนั่นก็คือ หมีโหด~......

...

....

แต่ก่อนที่จะประกาศ เรามาทบทวนรางวัลที่จะได้จากเจ๊ปุกกันก่อนดีกว่า อ๊าง~

ปากกาชอปเปอร์

แฟ้มวันพีซ

นาฬิกาสนูปปี้ขนาดฟุต คูณ เกือบฟุต

ตุ๊กตา โมเดล ทีใส่นามบัตร ของวันพีซอีกเพียบ
และมีรางวัลอื่นอีกมากมาย

อ่ะ คราวนี้ประกาศจริงๆล่ะ กร๊าก

และผลประกาศนั่นก็คือ...

..

คื๊อ....

อ๊าง~

อันดับที่ 3
‘juarfern พี่จั๊วววววว~
fake พี่เอ~

คะแนนเท่ากันที่ 22 คะแนนนะคร้าบบบบ

อันดับที่ 2
nuch พี่นุชชช~
ได้ืทั้งหมด 24 คะแนน ครับ

และ

อันดับ 1 นั่นก็คือ..

อันดับที่ 1
nananiranam นานา !!
ได้ืทั้งหมด 26 คะแนน ครองอันดับ 1 ไปเ้ล้ยยย

ของรางวัลนั้นพี่ปุกจะจัดให้อีกทีนะครับ
อันดับ 4 อาจจะได้รางวัลด้วยเหมือนกัน

ตารางคะแนน
คนที่ไม่มีชื่อในตารางแสดงว่าได้ 0 คะแนนนะครับ

อ๊าง~

อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอร๊ย  หน้าแตก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก (แจ๋ว แจ๋ว)
อยากได้แฟ้ม  กร๊าก
แซงคูส  หื่น

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากได้รางวัลปลอบใจ  ฮือๆ~

รู้มั้ยว่ากูเกิ้ลเหนื่อยมากกกกก  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ได้ตั้งสองคะแนน  กร๊าก

ว่าจะกลับมาทำต่อลืมไปซะได้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 โห ขนาดเดาไปเพียบนะเนี่ย
ขอบคุณครับ ที่คิดเกมส์สนุกๆมาให้เล่น  ลันล้า

เมืองไทยน่าอยู่นะ...
อยากดูเฉลย  ฮี่...
ลืมมาเล่นต่อ
กรี๊ด ได้ที่เจ็ด  กรี๊ดดดดด
ได้ตั้ง 10 คะแนนน  กรี๊ดดดดด ตอนแรกนึกว่า 0

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอ๊
เอาจริงๆ มันไม่ยากขนาดนั้นนะ กร๊าก
นี่แทบทุกข้อจงใจให้คุ้ยได้หมดเลย
เอาข้อยากๆ ออกหมดเลยนะ

ถ้าเจอวูบแรกแล้วร้องจ๊ากแล้วหมดใจ ก็เท่านั้นล่ะ คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โธ่...คิดว่าตอบได้ทุกข้อแล้วเชียวนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กรี๊ดดดดด ไม่น่าเชื่อว่าได้ที่สอง  อ๊าง~
อยากรู้เฉลยๆ แต่นุชกูเกิ้ลไม่เยอะเท่าไหร่
หาเอาตามสึนามิในฟอนต์นี่แหละ  ฮือๆ~
ส่วนใหญ่จะจำได้ลางๆ สามปีที่ผ่านพ้นมา  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: [1] 2 3