หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสองมาแล้วนะน้องพี่  (อ่าน 315970 ครั้ง)
เล่มสองยังอุ่นๆ กำหนดเล่มสามแล้วเหรอ  กร๊าก
เฮ้ย ปกติต้องวางแผนกันนานๆ สิ
แล้วมาเผาเอาคืนสุดท้าย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แบบนี้นี่เอง  กรี๊ดดดดด
อ่านยังไม่จบเลย แต่เปิดๆ ดูความสวยงามแล้วค่ะ สุดยอดเลย  เจ๋ง
เดี๋ยวหาเวลาใจเบาๆ ร่มๆ ค่อยละเลียดอ่านนะคะ

เขียนแบบตอนอยู่กองกำลังฯเลยเดือน

สำรอกออกมาให้หมด  กร๊าก
อย่าไปเกร็ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ชอบทุกหน้า ตั้งแต่หน้าแรกยันหน้าสุดท้าย (มีแบบตรวจถูกให้ดาวด้วย  กร๊าก)

อ่านแล้วสนุกมากๆเลย การจัดคิวเนื้อหาก็สนุก

ปกติอ่านแต่หนังสือที่เป็นแนวทางเดียวกันไหลลื่น และจะเบื่อ

ส่วนฟอนต์สุด เดาไม่ออกเลยว่าบทถัดไปเป็นเรื่องอะไร  กร๊าก

สนุกและไม่น่าเบื่อ อ่านม้วนเดียวจบ

สุดยอดมากๆเลยค่ะ ทุกๆคน

รอเล่มหน้าอย่างใจจดจ่อ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ชอบทริลเลอร์ แด้นซ์จริงๆนะ  เปิดมาเจอขำก๊ากเลย กร๊าก

เห็นด้วยเรื่องบทบอกอ
เล่มนี้เดือนเกร็งๆ เหมือนเขียนเรียงความเล้ย
ไม่ต้องไปตามทฤษฎีการเขียนอะไรในเว็บนั่นหรอก
นึกอะไรได้ก็เขียนไปเลย แต่ให้เป็นไปอย่างมีสติ

นี่จะสรุปตีมเล่มหน้าได้ช่วงไหนเอ่ย
เอาเลยมั้ยล่า
เอาแบบเมื่อคืนก็ได้ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 คริคริ
เอาเลยมั้ยล่า
เอาแบบเมื่อคืนก็ได้ กรี๊ดดดดด

บอกตีมเล่มหน้ามาเลยก็ได้ครับ
จะได้มีเวลาคิด ว่าจะนำเสนอแบบไหน
อย่างไม่รีบร้อนนัก เจ๋ง

มารับเล่มสองไปนะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

รอนานเกิน  หน้ามึน

เด็กใหม่ค่ะ
หนังสือไม่ใช่มาม่านะคะ ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เติมน้ำร้อนแล้วกินได้ทันที  เกย์ออก
มาๆๆ คราวนี้บ้านโนนสวรรค์เอาจริงละ เกย์เม้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มาๆๆ คราวนี้บ้านโนนสวรรค์เอาจริงละ เกย์เม้ม

ตอนเล่มหนึ่ง แอ้ยังไม่ได้เข้ามาคุยในบอร์ดเลย อยากบอกว่าชอบบ้านโนนสวรรค์มากๆ เลยค่ะ
ประมาณว่า คิดได้ไง .. เจ๋งมากๆ

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 29