หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสองมาแล้วนะน้องพี่  (อ่าน 315953 ครั้ง)
บอกอก้อสวยนะ ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใครบอก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พูดแบบนี้หมายความว่าไงคะ ชิ

อ๋อ ใครๆ เค้าก็พูดกัน จ้ะ กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีหึงล่ะสิ จะตามไปต่อยคนบอกใช่ไหมล่ะ  ฮี่ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไมได้หึงนะ  ชิ ปากแข็งไว้เราต้องมีมาด

ขอบคุงงงงง
สุตฮอตเลยย
 (อิอิ)
เพิ่งเป็นสมาชิท ก็เลยเพิ่งรู้จักครับ
จึงขออนุญาตเม้นท์ย้อน
เพิ่งได้อ่านเล่มแรกครับ แต่ยังไม่จบ
แหล่มมาก ขอชื่นชมอย่างแรงครับ
ชอบตรงมุกควายมาก ๆ อ่านแล้วเยี่ยวแทบแตก  ไม่ล่ะ ดีที่เอาหนังยางรัดไว้ทัน

ส่วนเล่มสองไว้อ่านแล้วจะมาคอมเหม็นใหม่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ค. 2008, 15:49 น. โดย เหี่ยวเหี่ยว » บันทึกการเข้า

โง่ บ้า หน้าม่อ
อ่านแล้วหนุกมากครับ... ผมชอบเปิดดูเนื้อหาไปเรื่อยๆ ก่อน แล้วค่อยกลับมาไล่อ่าน คอลัมภ์ที่ชอบ ทีหลัง
 (แจ๋ว แจ๋ว)  แจ๋วมากเลยครับ....  ขอปรบมือเป็นกำลังใจให้คณะผู้จัดทำหมื่น ครั้งครับ......  งั้นเหรอ แต่ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรทำ ครับ อยากทำเป็นมั่งจังครับ.....
ขอบคุณมากครับ
แล้วเล่ม 1 อ่าาา
แหะแหะ ...

ยังไงก็ขอบคุณก๊าบ บ บ
รบกวนถาม โปรแกรมที่ใช้ทำ "ฟ้อนสุดฯ เล่มสอง"  ใช้โปรแกรมอะไรทำครับ  ถ้านำไปใช้ทำ E-book ให้นักเรียนอ่าน  คงวิเศษทีเดียว  กรุณาแนะนำด้วยครับ 
samutcha11@hotmail.com
http://school.obec.go.th/ksomkop
ขอบคุณครับ
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12336.0.html
เชิญค่ะ

หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29