หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสองมาแล้วนะน้องพี่  (อ่าน 315768 ครั้ง)
(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ปรบมือให้ทีมงานด้วยครับ

เยี่ยมมาก  เจ๋ง

สวัสดีค่ะคุณไอดอล กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มีกอลั่ม ปิดเทอมเต็มเลย..........
แต่ที่นี่เปิดเทอมกันแล้ว เดือนนึง:30:

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เกย์ออก ขอบคุณครับ

โรงพิมพ์ลืมใส่คำอธิบายว่ามันใช้ลูกศรบนคีย์บอร์ดพลิกเปิดหน้าได้ด้วย (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โวย โวย คราวหน้าขอจองเขียนกอลั่มนึงนะคะ
ได้
แต่ถ้าไม่ส่ง ตาย ชิ

ถึงพี่แอน:
ฟูลมันมีปัญหาเรื่องลิงก์จริงๆ แหละ แต่ว่าไม่ฟูลมันมีปัญหาล้นขอบ
ทีนี้กำหนดให้มันไม่ล้นขอบได้ป่าวอ้ะ กร๊าก

จอเดือนความละเอียด 1200x800

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เล่มหน้าจะส่งแบบเฉียดๆเส้นตาย มุกจะได้ไม่วาย  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กร๊าก พี่เลย์นี่ไม่ตึงก็หย่อนไปเลยมาสองฉบับละ มันสุดฯ ตรงนี้แหละครับ

เดือน จะเอาเป็น Always On Top ไหมล่ะ
จริงๆ ก็ไม่ดีมั้ง เพราะมันจะบังจออื่นหมด
หรือว่า.. ทำเต็มจอเหมือนเดิมดี เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาแล้วๆ กรี๊ดดดดด

กรู้...... กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
 กร๊าก

ขอโต้ด

ปวารณาตัวเองซักทีละกัน

1. เล่มนี้ใช้เวลานานเกินไปค่ะ
ตอนเล่มที่แล้วนี่ จำได้ว่าก่อนออกเล่มก็เผากันวอดวาย
อาจเป็นเพราะทรัพยากรบุคคลน้อยกว่าตอนนี้มาก และมือใหม่มาก
เลยตั้งใจไว้ว่าเล่มนี้ขอทำงานสบายๆ ละกัน

สรุปว่าทำงานสบายจริง แต่มุกบางมุกเอาต์ไปแล้ว
และพอถึงเวลาส่ง ก็มีจุดที่ต้องเร่งเอาอยู่ดี กร๊าก ฮือๆ~

เล่มหน้าเอาเวลาทำงานซัก 2 เดือนละกัน

2. คราวนี้ทำงานค่อนข้างสบายค่ะ
ไม่ค่อยมีอะไรกังวลเท่าเล่มที่แล้ว
เป็นเพราะหลายๆ คนด้วย ทุกคนทำงานกันดีมากเลย กรี๊ดดดดด

3. แต่ก็เป็นความหมีของเดือนอีกแล้วที่ลืมกอลลั่มเอิร์ธ กร๊าก
พอเอามาดูอีกที อย่าใส่เล่มนี้เลย ยกยอดไว้เล่มหน้าละกันเนอะๆ กรี๊ดดดดด

4. คราวหน้าจะคิดเรื่องตีมกับแนวทางนักเขียนแต่ละทั่นให้มาก
อย่างครั้งนี้พี่ตั้งกะลุงโอ๋มาแนวคล้ายๆ กันเลย โวย แต่ก็พอได้แหละ

5. เหมือนเดิมคือสามารถติชมได้เสมอค่ะ
อยากให้ปรับปรุงเปลี่ยนแปลงอะไร เสนอมาได้นะคะ ทำในแบบประเมินก็ได้ค่ะ
 ไหว้

6. พอเวลาดูเป็นเล่มแล้วมันชื่นใจดีเนาะ กรี๊ดดดดด

กร๊าก พี่เลย์นี่ไม่ตึงก็หย่อนไปเลยมาสองฉบับละ มันสุดฯ ตรงนี้แหละครับ

เดือน จะเอาเป็น Always On Top ไหมล่ะ
จริงๆ ก็ไม่ดีมั้ง เพราะมันจะบังจออื่นหมด
หรือว่า.. ทำเต็มจอเหมือนเดิมดี เจ๋ง
always on top เป็นแบบไหนอ้ะ จินตนาการไม่ออก
ไม่เหมือนฟูลเหรอ ไอ้มืดหมี

พี่เดือน ฮือๆ~
เค้าอุตส่าห์รออ่านกอลลั่มพี่เอิร์ธนะเนี่ย ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด ชอบการ์ตูนของพี่สอาดเหมือนกันค่ะ
ฮะ
สะอาดไม่ได้อายุ 17 เหรอ หมีโหด~

ตอนอ่านครั้งแรกอึ้งไปเลย ทำไมคิดอะไรได้ดีขนาดนี้

พี่เดือน ฮือๆ~
เค้าอุตส่าห์รออ่านกอลลั่มพี่เอิร์ธนะเนี่ย ฮือๆ~
กร๊าก ฮือๆ~ ขอโต้ด (รู้สึกผิดว่ะ)
เล่มหน้านะเบย์นะ กรี๊ดดดดด
เอาบัตรเติมตังค์แบบป๋ามั้ย เดี๋ยวให้อ่านล่วงหน้าเลย

always on top เป็นแบบไหนอ้ะ จินตนาการไม่ออก
เหมือนเวลาดูหนังแล้วสั่งให้มันอยู่ข้างบนตลอดเวลาอะ

ปล. เครื่องดาก็แอบโดน task bar ข้างล่างบังแหละ แต่บังแค่ครึ่งเดียวเลยกดได้ หมีโหด~
โอ้ เกือบติดเรท  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29