หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: ซากุระสีเลือด  (อ่าน 217107 ครั้ง)
 โห

การ์ตูนดูดีจังเลยพี่ปุก
(คงไม่มีในไทยแน่ๆเลย ฮือๆ~)

คดีนั้นฆ่านักศึกษาฝรั่งเศสเหรอคะ นึกว่าเชื้อชาติิื่อื่นซะอีก ลืม  (เหงื่อแตกพลั่ก)
หนังสืออยู่บ้าน  ฮือๆ~ นักศึกษาคนนั้นตัดหัวสาวที่แอบรักแช่ช่องแข็ง
แล้วตัดริมฝีปากออกมาเคี้ยวกินสดๆ ส่วนชิ้นเนื้อที่เหลือเคี่ยวทำสตู
เก็บชิ้นเนื้อไว้กินในตู้เย็น

Las Noches Rubicundior
 โห  ไอ้มืดหมี

เรื่องราวน่าติดตามมากค่ะพี่ปุก
สาเหตุที่เขาคิดทำ  ก็น่าเข้าใจนะ  ทั้งเรื่องภัยธรรมชาติ เรื่องชีวิต
แต่ก็โหด  หน้าแตก

ทึ่งที่เขาฉลาดนี่แหละ    เจ๋ง

เรื่องกินคน  คิดถึงหนังเรื่องฮานีบาลเลยอ่ะ
คดีต่อไป ว่าจะเอาคดีคุณหมอบ้าง  กร๊าก
แต่ดูแล้ว มันดูไม่โหดเท่าไหร่ ธรรมดา เนียนๆ
เดี๋ยวถ้าหาเรื่องลงไม่ได้ จะเอาเรืองหมอๆมาลงบ้าง
แต่ตอนนี้มีอีกร่วมร้อยคดี ที่ค่อยๆแปลมาให้อ่านกัน
อย่าเพิ่งเบื่อกันล่ะ

ช่างเป็นคนที่มีความขัดแย้งกับชิบเป๋งเลยตู
ชอบดอกไม้ ชอบเลี้ยงเด็ก ชอบคดีฆาตกรรม ชอบอ่านเรื่องโรคจิต
และชอบถ่ายรูป ชอบเล่นเกมส์ องค์ประกอบครบ
เป็นฆาตกรโอตาคุได้สลายเลยนะ
กาปุกขยันมากๆ เลย เอามาเล่าใ้ห้ฟังแต่ละเรื่องยาวๆ ทั้งนั้นค่ะ
อ่านสนุกนะ ถ้าไม่คิดว่านั่นมันเป็นเรื่องจริงๆ ที่เจ็บจริง ตายจริง สยองแบบไม่ต้องใช้ตัวแสดงแทน
ติดตามอ่านต่อไปค่ะ และหวังว่าเรื่องพวกนั้นจะห่างไกลจากเมืองไทย และคนไทยน่ารักที่ญี่ปุ่นด้วยนะ  ยิ้มน่ารัก

ตูว่าเกดต้องอยากกินแน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อ้วก กินได้ไงวะ

มาแปะ เพราะอ่านแล้วเพลิน
เนื้อคน  เหวอ
ทำพาสต้ามันจะไม่เลี่ยนหรอ
เอาไปทำไส่เครื่องจัดๆ เหมือนพวกลาปเลือดดีกว่าไหม
หอมสมุนไพรดี

ขอบคุณสำหรับเรื่องเล่าครับ
รออ่านต่อ จิตดีจิงๆ 

*mOnixe:รสส้ม
น่ากลัว เวลาหาสามีต้องเลือกดีๆสิเนี่ย  ง่ะ

อ่านแล้วหิวข้าวเลย  ฮี่ๆ

น่ากลัว เวลาหาสามีต้องเลือกดีๆสิเนี่ย  ง่ะ

เกย์ออก เกย์ออก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว

ต๊ายตาย เบลลล  เกย์แอบปิ๊ง
ผมไม่ชอบกินพาสต้านะครับ  เกย์แอบ

*mOnixe:รสส้ม
 อ้วก โห้วว ว ว ว

สยอง

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 อ้วก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 49