หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: ซากุระสีเลือด  (อ่าน 217240 ครั้ง)
ผมเหรอ   อู้ย..

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก
เกมซีรี่ส์ เทลล์ ออกจะงุงิไม่น่าโหดเลย  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สังคมญี่ปุ่นเป็นสังคมที่มีการแข่งขันกันค่อนข้างสูง คนมีความเครียด (ขนาดเล่นเกมส์จนเครียดเนี่ยมันโรคจิตแล้วครับ)
บางคนหาวิธีแก้ได้ บางคนไม่ได้ ก็กลายเป็นอย่างไอ้พวกนี้ เป็นฆาตรกร รวมกลุ่มเป็นลัทธิบ้าบอ  3cษ

ปล.ตอนนี้อวตารงุงิ ชูสองนิ้ว กำลังฮิตในหมู่คนวิปริตแฮะ  เอือม

สงสัยป๋าเลย์ต้องเปลี่ยนอวตารใหม่แล้ว  กร๊าก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ไม่ต้องเปลี่ยนครับ ผมวิปริตอยู่แล้ว  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก

แต่ป๋าหน้าตาไม่เข้าพวก(โรคจิต) นะคะ  คริคริ
 กร๊าก
ผมเหรอ   อู้ย..
ไม่ได้ว่าป๋าเลย์ค่า  ไหว้

พี่เลย์ถ้ารูปไม่ได้เป็นขาวดำ อาจจะเหมือนก็ได้นะครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อุ๊ย  ไอ้มืดหมี
 กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
โชคดีแอ้ไม่ค่อยชูสองนิ้ว .. โดยมากถ่ายรูปจะชูนิ้วเดียว ..  ฮิ้ววว

หน้าที่แล้วหงุมหงิมบอกว่า ถ้าเจอแบบนี้จะทำยังไง แอ้ว่าเราต้องไม่ยอมให้ตัวเองอยู่ในสถานการณ์เสี่ยงอ่ะค่ะ
เช่น มองซ้ายมองขวาให้เป็นนิสัย เห็นอะไรแว่บๆ มาก็หลบไว้ก่อน แต่ประเภทขับรถชนแล้วเอามีดมาแทงซ้ำ
บางทีก็คงสุดวิสัยที่จะดูแลตัวเองได้เหมือนกัน .. อธิษฐานอย่าได้เจอคนแบบนั้นเลยค่ะ  ไหว้

นั่นมันตำรวจปลอมตัวนี่ครับ

อ้าว เห็นมีป้าแก่ๆด้วย ฮี่ๆ ฮี่ๆ
แก้อีกรอบ ผมไปดู DVD PREDATOR 2อีกรอบ มันมีชาวบ้านด้วยจ้า ไม่ใช่ตำรวจอย่างเดียวครับ  บอกว่ามันโจมตีชาวบานที่มีอาวุธ  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2008, 05:06 น. โดย Loucipher » บันทึกการเข้า

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
หมอแมวเอาอีกแล้ว  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 49