หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจดู JUMP บ้างค่ะ  (อ่าน 5390 ครั้ง)

เอโกหกครับ อย่าไปเชื่อผมมีตังค์อยู่แค่ 400 กว่าบาทเอง  ฮือๆ~  
แต่สนใจรูปแบบการแสดงจริงๆนะ เหมือนว่าเกาหลีเขากำลังจะนำเสนอศิลปะการต่อสู้ในแบบของเขามากเลยช่วงนี้
จะเห็นได้จากหนังแอ็คชั่นของเกาหลีสมัยนี้

หน้ามึน ซะงั้นอ่ะ 

ใช่แล้วค่ะพี่เกาหลีเขาจะนำเสนอศิลปะการต่อสู้ในแบบของเขาค่ะ

ถ้าใครสนใจจะซื้อจะซื้อบัตรนะคะ  กรุณาติดต่อมาที่  demomojang@hotmail.com  นะคะ
 จะได้บัตรวันจันทร์หรืออังคารที่จะถึงนี้ค่ะ   ยิ้มน่ารัก

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
หน้า: 1 [2]