หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจดู JUMP บ้างค่ะ  (อ่าน 5387 ครั้ง)
   มีใครที่สนใจจะไปดู โชว์ jump ของเกาหลีบ้างค่ะ  ยิ้มน่ารัก
  พอดีตั๊กมีบัตรไปดู jump มา 2 ใบ ค่ะ  ซื้อมาในราคา 1800 ค่ะ 
  ซึ่งถ้าใครสนใจหรือมีความคิดว่าจะไปดูโชว์ JUMP อยู่แล้ว ตั๊กจะขายต่อให้ 2 ใบ ในราคา 1500 บาทค่ะ    ลันล้า

ที่นั่งจะอยู่ทางด้านขวาค่ะ ตามรูปนะคะ  ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
พี่ละบ้านน๊อก บ้านนอก ยากจะถามน้องตั๊กว่า โชว์จั๊มป์ นี่มันอะไรเหรอครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โชว์กระโดด  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.

วันไหน รอบไหน อะไรยังไง ที่ไหนครับ ตั๊ก ทำไมไปไม่ได้อะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันไหนหรอครับ?
พี่ละบ้านน๊อก บ้านนอก ยากจะถามน้องตั๊กว่า โชว์จั๊มป์ นี่มันอะไรเหรอครับ  หมีโหด~
เป็นเหมือนละครเวทีจากเกาหลีอะครับ
http://campus.sanook.com/u_life/activity_04172.php
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2008, 00:52 น. โดย อิคคิว » บันทึกการเข้า

วันไหนกีโมงครับ

ถ้าสนใจมากกว่า 1 คน เปิดประมูลมั้ยครับ  (อิอิ)

กินรอบวง

เป็นการแสดงโชว์ละครเวทีตลก แนวกังฟูค่ะพี่จักรี  
สนใจไหมคะพี่จักรี

วันไหน รอบไหน อะไรยังไง ที่ไหนครับ ตั๊ก ทำไมไปไม่ได้อะ

วันศุกร์ที่ 20 มิ.ย. นี้ค่ะ  เวลา 19.30 น. ที่ รอยัล พารากอน ฮอลล์  สยามพารากอนค่ะ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
มิตติ้ง ตักสุรา  โวย โวย

กินรอบวง
เป็นการแสดงโชว์ละครเวทีตลก แนวกังฟูค่ะพี่จักรี  
สนใจไหมคะพี่จักรี

วันศุกร์ที่ 20 มิ.ย. นี้ค่ะ  เวลา 19.30 น. ที่ รอยัล พารากอน ฮอลล์  สยามพารากอนค่ะ

กังฟูจีนแนวตลกด้วยเหรอครับ   น่าสนใจจังเลยครับ แต่ถ้าซื้อต้องซื้อ 2 ใบเหรอครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใช่ค่ะ มีแค่ 2 ใบ เท่านั้นค่ะ

ไม่ใช่ครับตั๊ก จักรีเค้าหมายถึงมีตังอยู่พันห้าแต่อยากไ้ด้แค่ใบเดียว

เลยจะขอซื้อใบเดียวพันห้าน่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อีกใบก็ขายให้น้องตานะครับ

ไม่ใช่ครับตั๊ก จักรีเค้าหมายถึงมีตังอยู่พันห้าแต่อยากไ้ด้แค่ใบเดียว

กรี๊ดดดดด  จริงหรือเปล่าอ่ะ งั้นขายเลยค่ะ

ดูตัวอย่างโนโรงหนัง น่าจะสนุกดีครับ คือ ไม่มีบทพูด ให้ความสนุกด้วยท่าทางและการแสดงหนะครับ

แต่ไม่ถึงกะละครใบ้ มีอะโจ้ววว ย้ากกก  อะไรแบบเนี้ยอะครับ

กินรอบวง

เอโกหกครับ อย่าไปเชื่อผมมีตังค์อยู่แค่ 400 กว่าบาทเอง  ฮือๆ~  
แต่สนใจรูปแบบการแสดงจริงๆนะ เหมือนว่าเกาหลีเขากำลังจะนำเสนอศิลปะการต่อสู้ในแบบของเขามากเลยช่วงนี้
จะเห็นได้จากหนังแอ็คชั่นของเกาหลีสมัยนี้

หน้า: [1] 2