หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: 15 มิถุนายน28ปีที่แล้ว(สสวกคิ้วหนา)  (อ่าน 11892 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่าพี่สัก
มีความสุขเยอะๆ เหมือนขนคิ้วนะคะ ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
พี่สักกกกกจ๋า   กรี๊ดดดดด

แฮปปี้เบิร์ดเดย์น๊าว์  มีความสุข  รวย สุขภาพแข็งแรง

บีรักบีหลงนะคะ    เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday ศักดิ์

ขอให้มีแฟนสวยวันสวยคืนนะจ๊ะ

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday ศักดิ์

ขอให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ

ล้อเล่นครับ

ขอรวยๆ ไร้ทุกข์ ไร้โศก ไร้โรค ไร้ภัย ครับพี่
สสวก. ครับ พี่ศักดิ์

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."

อ่าว วันเกิดพี่สักเหรอ  ขอให้มีความสุขเยอะๆนะครับ
ขอให้คิ้วหนาอย่างนี้ตลอดไปด้วย กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มีความสุขมากๆ นะคะ พี่คิ้วหนาซ่าฉุดๆ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีความสุขมากๆ เฮียสักดิ์
ผมเล่นบอลมา เกือบสามสิบปี
เฮียศักดิ์เป็นนักบอลที่สุภาพที่สุด
สุภาพในแบบที่ผมไม่คิดว่าจะมี
คนเล่นกีฬาที่ปะทะกันได้สุภาพขนาดนี้  ยิ้มน่ารัก เจ๋ง

ขอให้แข็งแรง
มีความสุข
แฟนรัก รักแฟนมากๆ
และสุภาพตลอดไปนะครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ   เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ ลันล้า

ไว้เตะบอลด้วยกันอีก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ศักดิ์ มีความสุขมากๆ นะครับ ลันล้า

สสวก นะคะพี่ฮิโรมิ  เกย์ออก

อยากไปงานแต่งแล้วอ่ะค่ะ ยังไงขอให้รวยๆสร้างเนื้อสร้างตัวเป็นอาเสี่ยเร็วๆนะคะ  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอบคุณ ทุกคนมากครับ
ขอให้ทุกคำอวยพร ส่งผลกลับไปให้กับทุกๆ คน นะฮะ

ปล. ส้มยังไม่มีปัญญาไปขอจ้ะ ถ้าฉุดเลยน่าจะมีหวัง  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ศักดิ์  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอให้แข็งแรงๆนะครับ สบายกายสบายใจ

ขอให้ชีวิตคู่ หนุกหนานๆ  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: 1 [2] 3 4