หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการเลิกสูบ  (อ่าน 42292 ครั้ง)
เข้า 7-11 แต่ไม่ซื้อ ไปซื้อย่างอื่นก้ไดนี่คะ

บุ๋มก้เข้าทุกวัน  แหยะ
ฮาวาน่า ช่วยได้
ผมว่าจะสูบซิการ์
สูบซิการ์แทน
อันขนาดดุ้นแหนม
กล่องหนึ่งมีหกตัว
เมื่อหมด เซเว่นก็ช่วยอะไรไม่ได้

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ซื้อมาแล้วขว้างทิ้งเข้าป่าไป เดี๋ยวก็เลิกสูบเพราะขี้เกียจเดินออกไปซื้อ และตังค์หมด

กินรอบวง
คิดนานมั๊ยตั้ง  ซื้อมาทิ้งเนี่ย  กร๊าก
ซื้อมาแล้วขว้างทิ้งเข้าป่าไป เดี๋ยวก็เลิกสูบเพราะขี้เกียจเดินออกไปซื้อ และตังค์หมด

แหยะ เอาไปซ่อนหลานก็ขี้เกียจซื้อเหมือนกัน

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เคยเลิกแบบหักดิบไปได้ปีนึง

กลับมาสูบใหม่ทำไมเนี่ยตู (เหงื่อแตกพลั่ก)

เป็นกำลังให้ให้ทุกคนที่กำลังเลิกนะครับ เจ๋ง
เป็นกำลังใจให้นะครับ

ส่วนผมเลิกมาสามวันแล้ว
เพราะไม่มีตังค์ซื้อ 
แต่เมื่อคืนเพิ่งสูบ  เพราะมีเพื่อนซื้อให้

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
บอกคนนั้นว่า ถ้าอยากตังค์ แบ่งมาให้เราใช้ก็ได้  เราไม่รังเกียจ กรี๊ดดดดด   ถือว่าช่วยนะเนี่ย  คริคริ
เข้า 7-11 แต่ไม่ซื้อ ไปซื้อย่างอื่นก้ไดนี่คะ

บุ๋มก้เข้าทุกวัน  แหยะ

อ่ะค้าบบบ ลืมไปว่าเค้ามีที่ป้องกันไม่ให้เห็น ไม่ล่ะ

สู้ ๆ ทุกคนเลยนะคะ    อ๊าง~

เลวยั้นเงา
แล้วตอนพี่ณตเลิก มีเคล็ดลับอะไรครับ

ไม่มีครับ ก็เลิกไปเลยนั่นแหละ

คิดว่าจะสูบไปทำไมวะ
ไม่สูบก็ไม่เห็นจะเป็นอะไรนิ  ลันล้า

ตอนเลิกก็หยุดสูบไปเฉยๆเลยครับ

ผมเลิกเด็ดขาดมาสี่ครั้งแล้ว  เจ๋ง
ไม่ยากๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สู้ๆนะครับทุกคน กรี๊ดดดดด
คนอื่นเลิกได้ พวกพี่ๆก็ต้องเลิกได้เหมือนกันครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กันย์ไม่ได้สูบใช่ป่ะ    กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
เหล้านี่ ห้ามหักดิบ ไม่งั้นมักเลิกไม่ได้  น้องดำ
ส่วนบุหรี่นี่ ถ้าไม่หักดิบ ก็มักจะเลิกไม่ได้  ไม่ล่ะ
ตรงข้ามกันนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13