หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการเลิกสูบ  (อ่าน 42323 ครั้ง)
อ้วนนี่น่าหักดิบได้นะ

เลิกกินปั๊บผอมเลย  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ทำไมตั้งใช้ชื่อว่า โอ้เอ้ล่ะ  งง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตอนเลิกก็หยุดสูบไปเฉยๆเลยครับ

ผมเลิกเด็ดขาดมาสี่ครั้งแล้ว  เจ๋ง
ไม่ยากๆ

จริงๆมันต้องครั้งเดียวไม่ใช่เหรอคะ ไอ้เด็ดขาดนี่  งง

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ทำไมตั้งใช้ชื่อว่า โอ้เอ้ล่ะ  งง

กร๊าก กร๊าก
เหล้านี่ ห้ามหักดิบ ไม่งั้นมักเลิกไม่ได้  น้องดำ
ส่วนบุหรี่นี่ ถ้าไม่หักดิบ ก็มักจะเลิกไม่ได้  ไม่ล่ะ
ตรงข้ามกันนะ

ทำไมเหรอครับหมอ

เมื่อก่อนตอนติดมันก็ติด

แต่ตอนจะเลิก ก็หักดิบเลิกไปเลย

แต่ก็แปลก เพราะเมื่อก่อนก็สองวันซอง

บทจะเลิกก็แค่ไม่ซื้อ ไม่มองไม่ดูไม่สนไม่นึก

มันก็ไม่อยากเอง

แรกๆเคยลองเคี้ยวอีหมากฝรั่งนิโคติน

พี่น้องครับ เอาลิ้นเลียดินดีกว่าครับ

เป็นสาเหตุนึงที่เลิก เพราะนึกถึงรสชาติอีหมากฝรั่งเปรตนั่น  เอือม

รสชาติเหี้ยนมากครับพี่น้อง ใครไม่เคยลองขอให้ลองดูกันถ้วนหน้า เอือม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
กรี๊ดๆ พี่บิ๊กจะเลิกบุหรี่เหรอ ขอให้ทำสำเร็จค่า  นะนะ

ขออนุญาตเปิดใจ: มีช่วงนึงไม่อยากเข้าชุมนุมเพราะไม่ชอบดมกลิ่นบุหรี่ตอนอยู่ในชุมนุมล่ะ

ผมยังเลิกไม่ขาดครับ แต่จะพยายามลดก่อนละกัน  ยิ้มน่ารัก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว

ขอให้เลิกบุหรี่สำเร็จกันถ้วนหน้านะครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย

เลิกเสร็จจะได้ชวนไปกินเค้ก เอาไขมันมาถมที่แทนนิโคตินใช่มั้ยอุ้ย  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สู้ๆ นะคะ หมีโหด~
ว่าแต่ทำไมเลิกสูบบุหรี่ถึงอ้วนอ้ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดๆ พี่บิ๊กจะเลิกบุหรี่เหรอ ขอให้ทำสำเร็จค่า  นะนะ

ขออนุญาตเปิดใจ: มีช่วงนึงไม่อยากเข้าชุมนุมเพราะไม่ชอบดมกลิ่นบุหรี่ตอนอยู่ในชุมนุมล่ะ

อย่าดีใจขนาดนั้น  กร๊าก

สู้ๆ นะคะ หมีโหด~
ว่าแต่ทำไมเลิกสูบบุหรี่ถึงอ้วนอ้ะ

จำได้ว่า เคยฟังรายการหมอ แล้วหมอบอก

ให้หมอแมวมายืนยันแล้วกันครับ

เอาใจช่วยนะครับ  เจ๋ง

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
บวบเลิกด้วยเปล่า  ฮี่ๆ

เลิกเสร็จจะได้ชวนไปกินเค้ก เอาไขมันมาถมที่แทนนิโคตินใช่มั้ยอุ้ย  หมีโหด~

ไม่เลิกบุหรี่ก็กินเค้กได้ เกย์ออก

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13