หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการเลิกสูบ  (อ่าน 42267 ครั้ง)
จะว่าไปตอนนี้ตูก็ติดเรทแบบพระอาทิตย์  อู้ย..

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โอ้ว ชิท!!
แล้วใครเทน้ำ  อู้ย..
หมอแมว : ลุงเป็นถุงลมโป่งพอง ห้ามสูบบุหรี่นะครับ
ลุง : ลุงไม่เคยสูบบุหรี่นะหมอ
หมอแมว : จริงเหรอครับ (มองไปที่นิ้ว นั่นมันคราบบุหรี่ชัดๆ) งั้นเวลาลุงอยู่รพ.ลุงก็ต้องไม่สูบบุหรี่นะครับ
ลุง : แล้วยาเส้นสูบได้ไหมหมอ
หมอแมว : ไม่ได้ครับ ....
ลุง : งั้นลุงสูบยาสูบแล้วกัน
 อู้ย.. โอ้ ชิท

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมอแมวครับ ทำไมเลิกบุหรี่แล้วถึงอ้วนขึ้นครับ  งั้นเหรอ

สำหรับตัวแอ้เองนะ ถ้าหยุดบุหรี่น่าจะอ้วนขึ้นอีกนะ .. เพราะว่ามันไม่มีอะไรทำ
ก็หยิบขนมใส่ปากไปเรื่อยไง เอาง่ายๆ ตอนกลับบ้านน่ะค่ะ สูบไม่ได้ แม่เกลียดมากเลย
ก็เดินเข้าๆ ออกๆ ครัว กินนี่กินนั่น ทั้งวันเลย ที่บ้านเขาก็งงว่าจะหิวอะไรนักหนา..
ความจริงแบบว่าอยากมีอะไรเคี้ยวอยู่ในปากมั้ง.. แต่ตอนนี้โอเคแล้วนะคะ เฉยๆ..
ไปติดกาแฟแทน วันนี้หักกาแฟอีกแล้ว ลองดูจะเป็นไง.. ดูเหมือนจะทนไม่ไหวแฮะ..

รายงานผล เมื่อวานสูบแค่ 2 ตัวเอง.. ตอนเย็นค่ะ
(แต่พอเข้ามาอ่านกระจู๋ ทำให้อยากสูบนิดหน่อย ต่างจากที่ทำเป็นลืมๆ ไปเลย
บางวันไม่สูบเลยก็เฉยๆ ประมาณว่าไม่มีสิ่งเร้า)

โห พี่แอ้ไปลืมไกลจัง   น้องดำ
พอดีได้ยินว่าที่ ภูเรือ สวยมากจ้ะ..

เกย์แอบ

ไม่ใช่อย่างน้าน.. ไม่ล่ะ

พี่แอ้ห้ามเข้าจู๋นี้เลยครับ

จะได้ไม่มีสิ่งเร้า  โวย

ใช่ๆ พี่แอ้ห้ามเข้าจู๋   น้องดำ
อ๊ะ .. เข้ามาดูซะละ ..  กร๊าก
ไม่เป็นไรค่ะ ตอนกลางวันปลอดภัย เพราะอยู่ออฟฟิศไฮโซ..
ได้แต่นั่งทำท่าสง่างามไม่สมกับเป็นตัวเองอยู่ตรงนี้ค่ะ  เกย์ออก       

มารายงานว่า เมื่อวานรอด  แหยะ
แต่วันนี้ไม่รู้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
พี่แอ้.สู้ๆ วี๊ดดดดดดบู้มมมม

เอาตังค์ซื้อบุหรี่มาเสริมสวยดีกว่านิ

ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แรงบันดาลใจหลักๆ เลยนะนี่.. ผิวหน้ามันเริ่มจะไม่ใสแล้วค่ะ ..
ตอนนี้จะรอดูว่ามันจะดีขึ้นไหม ..

(แต่แอ้เพิ่ง X ray ปอดนะคะ .. ปลอดภัยใสกิ๊ง สบายใจไปเปลาะหนึ่งล่ะ  ปลื้ม)

พี่แอ้.สู้ๆ วี๊ดดดดดดบู้มมมม

เอาตังค์ซื้อบุหรี่มาเสริมสวยดีกว่านิ

ฮิ้ววว

มาหาลูกค้า  กร๊าก

หมอแมว : ลุงเป็นถุงลมโป่งพอง ห้ามสูบบุหรี่นะครับ
ลุง : ลุงไม่เคยสูบบุหรี่นะหมอ
หมอแมว : จริงเหรอครับ (มองไปที่นิ้ว นั่นมันคราบบุหรี่ชัดๆ) งั้นเวลาลุงอยู่รพ.ลุงก็ต้องไม่สูบบุหรี่นะครับ
ลุง : แล้วยาเส้นสูบได้ไหมหมอ
หมอแมว : ไม่ได้ครับ ....
ลุง : งั้นลุงสูบยาสูบแล้วกัน
 อู้ย.. โอ้ ชิท

บอกให้ลุงหันไปสูบส้วมแทนสิครับ มีประโยชน์ ฮี่ๆ

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13