หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการเลิกสูบ  (อ่าน 42261 ครั้ง)
เห็นมีหลายคน ที่กำลังสูบอยู่

แต่จะเลิก มาเข้าโครงการกัน

โครงการเลิกสูบ เพื่อสุขภาพที่ดีขึ้น

ตอนนี้เลิกมา 16 วันแล้ว จะมาคอยรายงานให้ทุกคนดู ว่าจะทำได้หรือเปล่า

// ใครที่เลิกได้แล้ว มีเคล็ดลับอะไรจะมาแนะนำก็ได้นะครับ

ส่วนบิ๊กตอนนี้ หักดิบครับ

สู้ๆนะคะ   กรี๊ดดดดด

เพื่อคนที่เรารัก และรักเรา เจ๋ง
 ยิ้มน่ารัก เลิกก็เลิก
ถึงจะแค่สามวัน เดี๋ยวก็รู้ว่าทำได้ทำไม่ได้

หยี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สู้ๆนะคะทุกคน  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอาใจช่วยนะครับ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ใครที่กำลังเลิกอยู่ สนใจมาประกาศเหมือนลดน้ำหนักเปล่า  (อิอิ)

โอ้ว พี่บิ๊กสุดยอด ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เลิกบุหรี่แล้วอ้วนขึ้นนะพี่บิ๊ก  ยิ้มน่ารัก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สูบบุรุษน่ะเหรอ  หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เนี่ย น้ำหนักกำลังขึ้น ใครบอกว่าผอม อยากอ้วน ไปสูบบุหรี่ซะ แล้วเลิก  กร๊าก

ตอนนี้สังคมรอบข้างยังสูบ ก็คงยังไม่เลิก แต่ก็พยายามสูบให้น้อยที่สุด
แต่ก็เคยเลิกนะ  วิธีก็หักดิบเช่นกัน  แต่มันก็ทรมานอยู่พักหนึ่งก็ปรับตัวได้  ปลื้ม

สังคมรอบข้างผมก็สูบนะ แต่ถ้าใจอยากเลิก มันต้องทำได้ดิ  ฮี่...

ไม่เจอสังคม
กลับไปอยู่บ้านกับหลาน
ต้องเอาบุหรี่ซ่อน

น้องดำ แล้วก็ลืม ตูเอาไว้ยัดไว้ไหนหวาาา  อู้ย..

สังคมรอบข้างผมก็สูบนะ แต่ถ้าใจอยากเลิก มันต้องทำได้ดิ  ฮี่...

ยังไม่อยากเลิกไงครับ ยังมีความสุขในการสูบพ่นกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยู่
แต่ถ้าหลังจากเรียนจบ  ได้มีโอกาสย้ายไปอยู่ในสังคมที่คนสูบน้อยกว่านี้ ก็คงจะเลิก  ปลื้ม

ยังไม่อยากเลิกไงครับ ยังมีความสุขในการสูบพ่นกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยู่

นิสัย  กร๊าก

เหมือนแต่ก่อน เวลาใครบอกว่าจะเลิกนะ ทำแบบนี้เลย

แล้วมันก็เลิกไม่ได้  แหยะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13