หน้า: 1 ... 800 801 802 803 804 805 806 [807] 808 809 810 811 812 813 814 ... 817

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีชมพู  (อ่าน 2510112 ครั้ง)
เก้านรกหมวยยกล้อ ตี๋โลกีย์เข้ม เบรครักหัวทิ่มเตียง

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
แหวกป่ามาหาเธอ รักทิ่มแทง รักฉันขยันซอย

กาก
โลกสีชมพูจริงๆ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ขาวๆ ปนแดงๆ ก็ชมพูไปเองแหละ ฮ่าๆ ฮือๆ

อะไรกันเนี่ย  ฮ่าๆ ฮือๆ
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ

อ่านมาเกือบสัปดาห์กับกระทู้นี้ครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาเหลา้บ้าง

ไหว้

ขอกลับบ้านก่อนครับ ฝนจะตกแร้วววววว

There's only one "Jack Russell"
ขอเบิ้ลเลยนะครับ

ไหน ๆ ก็ไม่ได้กลับบ้านแล้ว ฝนตกหนักมว๊าก

ไหว้

เกริ่นก่อนว่าผมไม่เก่งในเรื่องการเล่าเรื่อง มันอาจจะขัด ๆ ในภาษาไปบ้างนะครับ

ไหว้

30 / 06 / 2006

ผมเจอเธอที่ผับแห่งหนึ่ง ... ย่านทองหล่อ

บนชั้น 3 ของร้านที่ฮิตที่สุดแห่งหนึ่งในนั้น ....... ผมไปเที่ยวร้านนั้นเพราะเพื่อนอยากไปร้านนั้น

เข้าไปก็เหตุการณ์ปกติของคนดื่มกินเหล้าในผับ เดินดูหญิง เดินดูนู่นนี่

แล้วก็เลือกโต๊ะ ..... จากนั้นก็เริ่มกิน (โดยปกติเวลาไปเที่ยว เต็มที่ก็แค่มองหญิง ไม่กล้าจีบ เพราะรู้ว่ายังไงก็ไม่ได้)

เต้นไปเต้นมา ซักพัก ก็เริ่มรู้สึก ..... ว่าโต๊ะข้าง ๆ แม่งเต้นเบียดจังวะ พอหันไปดู .....

(จากนี้ไปจะหยาบคายซักหน่อยนะครับ แต่ยืนยันว่าเป็นเหตุการณ์และคำพูดจริง ๆ ที่ไม่แนะนำให้ทำตามอย่าง)

"เอ๊ะ อีนี่ เต้นเหี้ยอะไรแดกที่ขนาดนี้วะ คนเดียวเต้นเป็นเอเคอร์เลยเหรอมึง"

ยืนสังเกตุอยู่นาน ไม่ไหว เริ่มกินที่มาหนักแล้ว เลยบอกน้องชายเพื่อนที่ไปด้วยกันว่า "เฮ้ย .... (ขออนุญาติสงวนนามครับ) มึงไปเอาที่เราคืนมา"

ไอ้น้องก็รับคำ แล้วก็ไปเอาที่คืน เพราะความที่มันตัวใหญ่ ก็เลยพอจะเบียดได้บ้าง เมื่อเบียดไปเบียดมาซักพัก .........

เอ๊ะ นั่นใคร  กรี๊ดดดดด

น่าสนใจ  ยิ้มน่ารัก

ก็เลยยืนมองระหว่างกินเหล้าและเต้นไป

ก็พบว่าน่ารักดีนะ แต่ก็อืม งั้นแหละ เราก็ไม่เคยจีบผู้หญิงในผับ จะอะไรมาก อย่างเก่งก็แค่ดู

น้องคนที่ไปเอาดินแดนคืนมาจากน้องแดนเซอร์(น้องคนที่เต้นเก่งๆ) ก็เดินมาถามว่า "ชอบเหรอพี่"  ไอ้มืดหมี

"ก็ชอบแหละ แต่ก็ไม่กล้าเข้า"  เศร้า

"เข้าดิพี่ จะกลัวไรวะ" ไอ้มืดหมี

"เข้าไปให้แห้วเหรอไง กูยังอยากแดกเหล้าทั้งคืน ไม่อยากกลับตอนนี้" เศร้า

"น่า ลองดู พี่ เข้าเลย ไม่เสียหาย"  ไอ้มืดหมี

สุดท้ายก็ไม่กล้าอยู่ดี จนกระทั่ง .......

เดี๋ยวมาต่อพรุ่งนี้ครับ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"

escobar story

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พรุ่งนี้เลยเหรอ โวย
เป็นพันทิปคงโดนจัดหนักแน่ๆ กร๊าก

มาเล่ามั่ง เรื่องสีชมพู  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

คือไม่ว่าจะแฟนคนไหนตั้งแต่มีมา 4 คน เจอในผับทุกคนแล้วก็ซั่มกันตั้งแต่วันแรกทุกคน

จบ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แวร๊ง~!! กร๊าก

อันนี้ถามจริงๆ รู้ได้ไงว่าใครเป็นใครไม่เป็น งง

ก็เจอในผับตุ๊ดอ่ะ คงไม่มีผู้ชาย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่ก็เคยมีผู้ชายมาจีบในผับธรรมดานะ
เอาจริงๆสมัยนี้ดูง่ายมากนะ ส่วนที่เห็นชัดที่สุดว่าเป็นตุ๊ดมั้ยคือตา
ตาตุ๊ดมันไม่เหมือนผู้ชายอ่ะ ถ้าเทียบให้เห็นง่ายๆกก็ตาตุ๊ดจะเหมือนการ์ตูนผู้หญิงอ่ะ
มีประกานวิบวับเกินตาผู้ชาย ที่เหลือก็ท่าทางยิ่งถ้าพูดยิ่งเห็นชัด

ส่วนเรื่องใครเป็นรุก เป็นรับ นี่ไม่รู้เสี่ยงดวงอย่างเดียว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
แต่ตั้งแต่เกิดมา คนที่มาจีบก็มีแต่รุกนะ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเดี๋ยวลองไปถามแฟนดีกว่า
แล้วก็ไม่เคยไปจีบใครอ่ะ เต้นสวยๆก็มีคนมาจีบเอง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เต้นสวยๆ กร๊ากกกกก!!!

กร๊าก

อืมมม...

อยากไปผับธรรมดากับพี่พลัมดู อยากเห็น  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 800 801 802 803 804 805 806 [807] 808 809 810 811 812 813 814 ... 817