หน้า: 1 ... 720 721 722 723 724 725 726 [727] 728 729 730 731 732 733 734 ... 817

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีชมพู  (อ่าน 2509988 ครั้ง)
ฮ๊ะ!! พี่เก้อเป็น Y หรอ อ๊ากกกก อ๊ากกกก

there are no regrets in life, just lessons . .
เว้นๆไว้บ้าง เดี๋ยว จะ วายจนถี่ 555 หยี หยี หยี

พี่พลัมเล่าก่อนแล้วกันครับยังงั้น เรียงตามอาวุโส กร๊าก

อ่านจนจบแล้ว บรรยายได้อบอุ่นมากครับ
" ผมรุ้สึกเหมือนอดีตของผมกับเขาถูกปลดปล่อยและคลี่คลาย"
ประโยคนี้ มีพลังและเปี่ยมความหมายมาก เหมือนจะคลุมเครือแต่ก็เข้าใจชัด
คิดว่าทุกคนคงเคยมีความรู้สึกนี้ บางอย่างที่ติดค้างอยู่ในอดีตรอวันปลดปล่อย
ไม่ได้หมายถึงเรื่องความรักอย่างเดียวนะ ทุกเรื่องในชีวิตเลย เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
พี่เก้อ   โวย

อีกไม่นานก็เช้า...อีกไม่นานก็วันใหม่
ถ้าหากรักนี้ ไม่บอก ไม่พูด ไม่กล่าว ... เพลงนี้แว่วมายังไงไม่รู้

เป็นเพราะตูเป็นคนที่ยังไงก็จะบอก ไม่ใช่ว่าไม่เข้าใจนะว่าชายรักชายมันบอกลำบากกว่า
แต่บางครั้งชายรักหญิง บอกไป ผลมันก็ออกมาไม่ต่างกันเท่าไหร่
อย่างน้อยก็ได้บอก

หมีโหด~/

ตูยึดคติ .. จะไม่ยอมเสียใจอะไรภายหลังเด็ดขาด ไม่ว่าเรื่องอะไรก็ตาม ทำอะไรได้ให้รีบทำ

ของบางอย่างต้องใช้เวลา ตูก็ยอมรอนะ แต่ตูขอเป็นควบคุมเวลาเอง

ชีวิตตูเลยออกแนวบ้าระห่ำ บางทีก็กระเดียดไปทางสิ้นคิด ...   น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
บางครั้งก็อยากบอกไปเลย

แต่บางครั้งก็รู้สึกว่า  เราใจร้อนเกินไป
ถ้ารออีกนิดน่าจะดีกว่านี้  ฮือๆ~

อีกไม่นานก็เช้า...อีกไม่นานก็วันใหม่
พี่พลัมเล่าก่อนแล้วกันครับยังงั้น เรียงตามอาวุโส กร๊าก

อ่านจนจบแล้ว บรรยายได้อบอุ่นมากครับ
" ผมรุ้สึกเหมือนอดีตของผมกับเขาถูกปลดปล่อยและคลี่คลาย"
ประโยคนี้ มีพลังและเปี่ยมความหมายมาก เหมือนจะคลุมเครือแต่ก็เข้าใจชัด
คิดว่าทุกคนคงเคยมีความรู้สึกนี้ บางอย่างที่ติดค้างอยู่ในอดีตรอวันปลดปล่อย
ไม่ได้หมายถึงเรื่องความรักอย่างเดียวนะ ทุกเรื่องในชีวิตเลย เจ๋ง

อย่ามาโบ้ยนะ  โวย
ถ้านับตามอาวุโสนี่ตูน่าจะเป็นตุ๊ดอาวุโสของบอร์ดนี้นะเนี่ย  ง่ะ

เรื่องเค้า Y มากอ่ะไม่กล้าเล่า
เหมือนเรื่องน้องชมพู่ในพันทิปเลย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อย่ามาโบ้ยนะ  โวย
ถ้านับตามอาวุโสนี่ตูน่าจะเป็นตุ๊ดอาวุโสของบอร์ดนี้นะเนี่ย  ง่ะ

เรื่องเค้า Y มากอ่ะไม่กล้าเล่า
เหมือนเรื่องน้องชมพู่ในพันทิปเลย  กร๊าก

เฮ่้ย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

ตุ๊ดอาวุโส---คำนี้เจ๊สุดๆ
กรี๊ดดดดด

ต่อซิๆ  กรี๊ดดดดด

ปล. สามารถกลับมาชอบผู้หญิงได้อีกมั้ยคะ ไม่สะดวกใจก็ไม่ต้องตอบก็ได้นะคะ

ที่ตูถาม เพราะตูสามารถคบสลับไปมาระหว่าง หญิงหรือชายก็ได้  ( ผู้หญิงในทีนี้ คือผู้หญิงจริงๆ ไม่ใช่ทอม )

เลยไม่ค่อยเข้าใจพวกที่คบผู้ชายด้วยกันแล้วกลับมาชอบผู้หญิงไม่ได้แล้วน่ะ
มันยากนะครับพี่ ฮ่าๆ ฮือๆ สุดท้ายมันก็เป็นได้แค่อย่างนึงนั่นแหละ
ถ้าไม่นับเรื่องความสัมพันธ์ชั่วข้ามคืนนะ

ฉิบ.... สามคนโพสติดกัน กร๊าก

กรี๊ดดดดด

มันยากนะครับพี่ ฮ่าๆ ฮือๆ สุดท้ายมันก็เป็นได้แค่อย่างนึงนั่นแหละ
ถ้าไม่นับเรื่องความสัมพันธ์ชั่วข้ามคืนนะ

ฉิบ.... สามคนโพสติดกัน กร๊าก

ถ้าไม่นับเรื่องความสัมพันธ์ชั่วข้ามคืนนะ--อันนี้มีเป้นร้อยยยยยยยยยยยยยย
จริงดื่ ... น่าเสียดายเนอะ ที่เลือกได้อย่างเดียว

หรือว่าตูเองคิดน้อยไป  แต่ก็แหม เพศไหนก็ได้ ถ้าใจตรงกัน ชอบกัน คบกันได้ไร้ปัญหา ตูเปิดกว้าง  หยี

ไอ้สัมพันธ์ชั่วข้าวคืนที่พวกหล่อนว่ามาน่ะ กับผู้ชายหรือผู้หญิง  เกรียน

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เดี๋ยวได้ย้ายไปตั้งในนู้นแน่  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่ผมจำความได้ก็เป็นตุ๊ดแล้วครับ  กร๊าก

ป.ล. เคยบอกกับพี่คนนึงว่าถ้านับตามอาวุโสงั้นคงต้องเรียกพี่ว่า พญาตุ๊ด แล้วล่ะครับ  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
พญาตุ๊ด กร๊ากกกก

แสลงใจอย่างบอกไม่ถูก

พญาตุ๊ด ...  คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้   กร๊าก

ผู้ชายสิคุณส้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
เรียกผมว่าเกย์เถอะ จะตะโกนกลางตลาดก้ไม่ว่า ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 ... 720 721 722 723 724 725 726 [727] 728 729 730 731 732 733 734 ... 817