หน้า: 1 ... 727 728 729 730 731 732 733 [734] 735 736 737 738 739 740 741 ... 817

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีชมพู  (อ่าน 2509888 ครั้ง)
ถึงน้องเค้าจะน่ารัก แต่ตอนนี้ก็ยังไม่คิดจะจริงจังด้วยจริงๆ ฮือๆ~

แค่แบบว่า นานแล้วนะ ที่ไม่ได้มีเลือดลมสูบฉีด หัวใจเต้นแรง หน้าแดง แบบนี้ ยิ้มน่ารัก

แต่ผู้ชายลั้นลา ไม่น่ารักในสายตาผู้หญิงเลยแหละนุก

ดูไม่มีเสน่ห์อย่างแรง

หยี ขอบคุณครับ

แต่กลัวว่า ถ้ากลับไปมีเป็นตัวเป็นตนเหมือนเดิมเมื่อไหร่
ความรู้สึกพวกนี้มันจะหมดไปแล้วเนี่ยสิครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ช่วงต่อไป ไปต่อใน secret แล้วกันครับ อ๊าง~

เคยไปเล่นๆกับเพื่อนที่เคยชอบแบบนี้เหมือนกัน

อิ่ม : (เรียกชื่อ)
เขา : อะไร??
อิ่ม : คิดถึงงงงงงงงง เมื่อไหร่จะให้แม่มาขอ? (อีแมะงุงิ)
เขา : เมิงเป็นไรเนี่ย? กลับบ้านไปกินผักบุ้งไป!!!!!

หมดอารมณ์
ไล่ตูไปกินแห้วเถอะ...

ฮ่าๆ ฮือๆ
เท่าที่อ่านดูนะ

น้องเค้าก็แทงกั๊กเล่นๆเหมือนกันแหละนุ้กเอ้ย อย่าหลงระเริงไป  ลันล้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

เท่าๆที่อ่านดูนะ  พี่เกศเค้าก็ทำแบบนี้บ่อยละนุ๊ก เกย์แอบ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เท่าที่อ่านดูนะ

น้องเค้าก็แทงกั๊กเล่นๆเหมือนกันแหละนุ้กเอ้ย อย่าหลงระเริงไป  ลันล้า

ใช่  หมีโหด~/

ถ้าใช้คำพูดพวกนี้เป็นปกติในการทักทาย เค้าก็จะคิดว่าแกพูดกับทุกคน พูดไปเรื่อย

และก้ไม่มีทางมาพิจารณาแกเป็นแฟนแน่นอน แล้วใครจะมาจริงจังกะแกเนี่ย  เกรียน

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เหมือนได้บทเรียนด้วยยังไงก็ไม่รู้ ฮ่าๆ ฮือๆ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

เท่าๆที่อ่านดูนะ  พี่เกศเค้าก็ทำแบบนี้บ่อยละนุ๊ก เกย์แอบ

เดี๋ยวนะ  เหลือบ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
กำลังจะบอกว่าโดนแทงกั๊ก
เอาหัวใจไปให้เค้าเดาะเล่นละ กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
รู้สึกแปลก
ผมรู้สึกแปลกมาตั้งแต่เมื่อวานนี้แล้ว
สาเหตุของความรู้สึกแปลกนั้นไม่ใช่สิ่งที่ลึกลับอะไร เพราะสาเหตุก็คือหญิงสาวคนนั้นอย่างไม่ต้องสงสัย
หากแต่ว่าสิ่งที่ทำให้ผมสงสัยก็คืออะไรกันที่ทำให้ผมรู้สึกแปลกได้
ตั้งแต่ผมจำความได้ในการเรียนปีสองปีนี้ ผมไม่ได้มองผู้หญิงคนไหนมากนัก เพราะชีวิตของผมอยู่กับคอมพิวเตอร์ หนังสือ การถ่ายรูป ห้องสมุด ... เรียกได้ว่าผมเป็นพวกที่มีโลกส่วนตัวสูงมากจนไม่รู้สึกสนใจผู้หญิงคนไหน
แต่ผู้หญิงคนนี้มีอะไรหลายๆอย่างที่ดึงดูดผมให้เกิดความรู้สึกสนใจ
หน้าตาหรือ ... ก็คงไม่ใช่ เพราะว่าการฝึกงานของนักศึกษาพยาบาลชุดนี้จะมีการใส่ชุดซึ่งโผล่มาเพียงใบหน้า ... ผมไม่เคยเห็นรูปร่างหรือทรงผมของเธอด้วยซ้ำไป
คุยกันถูกคอ ... ผมไม่เคยคุยกับเธอเลยนี่นา นอกจากตอนที่สอนเรื่องการฟังเสียงหัวใจเด็ก กับตอนที่ช่วยเย็บแผล
นิสัยใจคอหรือ ... น่าจะตรงนี้แหละ
เธอมีนิสัยหลายอย่างที่ผมถูกใจ ... ทั้งความขยันขันแข็งที่เป็นไปโดยธรรมชาติตั้งใจเรียนโดยที่ไม่จำเป็นที่อาจารย์จะต้องมายืนคุม , ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ , และความเป็นคนที่เรียบร้อยที่สุดในกลุ่มนักศึกษาพยาบาลที่มาพร้อมกันกับกลุ่มของเธอ
คุณสมบัติพวกนี้คือสิ่งที่ผมวาดไว้ว่าถ้าจะหาแฟนสักคนต้องหาให้ได้ประมาณนี้ ... เพราะว่าถ้าแต่งงานกันไป คนแบบนี้แหละที่น่าจะพาครอบครัวให้ไปรอดและมีความสุข
...
...
แต่จะจีบผู้หญิงยังไงล่ะ ... ไม่เคยจีบ ... จีบไม่เป็น ที่ผ่านมาเคยพยายามจะจีบสาวก็มีแต่ทำตัวทื่อๆ เชยๆ
แต่ผู้หญิงแบบนี้ไม่ใช่ว่าจะเจอกันง่ายๆเชียวนะ เกิดมาจนป่านนี้แล้ว นี่คือคนแรกที่ผมเคยเจอ
งั้น

ต้องจีบ!

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จีบเลย  หยี

หยี
จีบสาวแบบหมอๆ

หน้า: 1 ... 727 728 729 730 731 732 733 [734] 735 736 737 738 739 740 741 ... 817