หน้า: 1 ... 804 805 806 807 808 809 810 [811] 812 813 814 815 816 817

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีชมพู  (อ่าน 2509942 ครั้ง)
อารมณ์พาไป
สถานการณ์พาไป
ไม่ทันได้คิดอะไรก็เลยทำไป
สัญชาตญาณพาไป...

มึนเมา
กำลังเหงาๆ
คุยแล้วถูกคอ แล้วตอนนั้นยังไม่ได้สติ พอรู้สึกตัวอีกที อ้าว แล้วเหรอ  กร๊าก

พลัน ก็เกิดพุทธิปัญญาในหัวว่า ......

ถ้าเกิดวันนี้เราเสียผู้หญิงคนนึง ซึ่งสามารถยอมรับกับข้อเสียของเราได้แทบจะทุกอย่าง

ในวันข้างหน้า ..... เราจะเจอคนแบบนี้อีกเมื่อไหร่

ใช่ ... ผู้หญิงสวยกว่านี้ นมใหญ่กว่านี้ เอ๊กซ์กว่านี้ ..... เพียบ เดินชนยังกะแจกฟรี

แต่คนเหล่านั้น จะมีจิตใจดีแบบที่เธอคนนี้เป็นได้แค่ไหน  ไหว้

ถามหาคำตอบกับตัวเองเป็นอาทิตย์ นั่งคิดมากอย่างเป็นจริงเป็นจัง ถึงขนาดมีนอนฝันเป็นบางที  กร๊าก

เมื่อคิดคำตอบได้ ผมจึงเปิด MSN คุยกับผู้่หญิงคนนั้น  แบร่ (อย่าเพิ่งงง)

:46:ผม
 :33:ผู้หญิงคนนั้น

ไหว้(xx)ผมมีอะไรจะบอก
 :33:อะไรเหรอ

:46:คุณเป็นคนน่ารักมาก ๆ นะครับ ตรงสเป็คผมเลย
 :33:จะขอเป็นแฟนเหรอ

:46:ใช่ครับ ผมอยากบอกว่าชอบคุณมาก และ.....
 :33:และอะไรจ๊ะ

:46:และผมอยากจะขอโทษคุณ
 ลันล้า ( งง)

:46:ผมคงไม่สามารถที่จะขอคุณมาเป็นแฟนได้หรอกครับ ผมรู้ตัวดีว่าที่ผ่านมาผมหลอกตัวเองมาตลอด
 :46:ผมคงบอกได้แค่ว่าผมชอบคุณมาก แต่นั่นก็เป็นเพียงแค่นั้นครับ ผมมีแฟนที่กำลังจะเสียไปและผมเพิ่งเข้าใจตัวเอง ว่าถ้าต้องเลือก
ผมจะเลือกใคร

ลันล้า  เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

:46:ขอโทษนะครับ ที่ทำคุณเสียความรู้สึก จากนี้ไป คุณจะไม่ได้เจอผมอีกแล้วครับ ผมลาก่อน
Offline......

ผมยินดีทำทุกทาง ทำทุกอย่าง ที่ผมทำได้ เพื่อให้เธอกลับมา ......  ไหว้

ในปัจจุึบันนี้ เราคบกันมาร่วม 6 ปีแล้วครับ ยังมีบ้าง บางครั้ง ที่เธอเอาเรื่องราวเก่า ๆ นั้นมาเป็นคำำถามเมื่อเวลาที่เธอไม่แน่ใจ

แต่ทุกครั้ง คำถามเหล่านี้จะหายไป เมื่อพบว่าสิ่งที่ผมให้เธอ คือความรัก

มาถึงตรงนี้ ผม(คิดไปเอง) ว่าผมจะขอเธอแต่งงานในปีหรือสองปีข้างหน้า  เกย์แอบ

อยากได้การขอแต่งงานแบบ Surprise หน่อย ๆ แต่ไม่เอาแบบ ศึกน้ำผึ้งพระจันทร์นะครับ มันต้องใส่สูท เว่อร์ไป  กร๊าก

ผมกับเธอนั่งดูกันหลายตอน แล้วเธอก็สงสัยว่า ไม่ต้องใส่สูทได้ไม๊วะ แม่งอายว่ะ ถ้าอยู่ตรงนั้น

ถ้าท่านสาวกมีจิตศรัทธา รบกวนเสนอแนะวิธีการดี ๆ ให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณที่ติดตามมันมาจนจบ แม้ว่าเรื่องนี้ไม่ควรอยู่ในจู๋สีชมพู มันน่าจะไปอยู่ในจู๋สอนหญิงก็ตาม

ไหว้ ไหว้ ไหว้

There's only one "Jack Russell"
นึกว่าจะจบด้วย ออกแบบโลโก้และการ์ดงานแต่งให้หน่อยครับ กร๊าก

นึกว่าจะจบด้วย ออกแบบโลโก้และการ์ดงานแต่งให้หน่อยครับ กร๊าก

อันนั้นคิดไ้ว้เรียบร้อยแล้วครับ

ตอนนี้ทำทุกอย่างแล้ว ขาดอย่างเดียวคือ "ขอเค้าแต่ง" ครับ

กร๊าก กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
สนใจขอออกรายการโทรทัศน์มั้ย  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
สนใจขอออกรายการโทรทัศน์มั้ย  น้องดำ

รายการอะไรคะ

น้องดำ

ผู้หญิงคนนั้น ชื่อ บ๊วย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ผู้หญิงคนนั้น ชื่อ บ๊วย

เค้าไม่ใช่อีพี่ถลอกนะ !!!!!!~  fuc yea fuc yea fuc yea fuc yea

ไหว้

ขอแต่งเลยๆๆๆ หยี

ชอบดูคนขอแต่งงานอะ น่ารัก ดูแล้วมีความสุข หยี

เคยไปช่วยเป็นหน้าม้าให้ลุงร่มด้วย เพราะอยากเห็นคนขอแต่งงานเนี่ยแหละ อ๊าง~
เออใช่ นั่นครั้งแรกที่เจอมิ้นท์เลยนี่หว่า  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ใช่ค่ะ ได้ตั๋วหนังมาฟรีด้วย หยี

(แต่ไม่ได้ใช้) กร๊าก
 น้องดำเหงื่อตก

โดนจับได้ว่านอกใจ เพราะไปเจอ log msn ...

เรื่องแม่งคุ้นจังเลย.. คุ้นเกินไปแล้ว

ขอแสดงความยินดีด้วยที่คุณกลับตัวได้ และยินดีด้วยที่แฟนคุณให้อภัย
แต่อย่าคาดหวังว่าแฟนคุณจะลืมมันได้หรอกนะ
เพราะเหตุการณ์แบบนี้มันเกินอภัยจริงๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เป็นเรื่องราวที่โหดมาก
และใจร้ายมากจริงๆ  ฮือๆ~

อีกไม่นานก็เช้า...อีกไม่นานก็วันใหม่
โดนจับได้ว่านอกใจ เพราะไปเจอ log msn ...

เรื่องแม่งคุ้นจังเลย.. คุ้นเกินไปแล้ว

ขอแสดงความยินดีด้วยที่คุณกลับตัวได้ และยินดีด้วยที่แฟนคุณให้อภัย
แต่อย่าคาดหวังว่าแฟนคุณจะลืมมันได้หรอกนะ
เพราะเหตุการณ์แบบนี้มันเกินอภัยจริงๆ

ไม่ได้คิดหรอกครับ ว่าเค้าจะลืม

แต่ตอนนี้เราสองคนเอามันมาพูดเล่นกันแล้ว พูดเล่นแล้วก็แล้วกัน ไม่โมโหใส่กันแล้ว  ไหว้

เรื่องราวนี้จะบอกคุณผู้ชายว่า "อย่าใช้เลย Technology อ่ะ ถ้าคิดจะมีหลายคน ตายมานักต่อนักเหมือนกันนะ"  กร๊าก

หน้า: 1 ... 804 805 806 807 808 809 810 [811] 812 813 814 815 816 817