หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 817

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีชมพู  (อ่าน 2510143 ครั้ง)
หรือไม่เดินผ่านน่ะเป็นร้อย    น้องดำ

เลวยั้นเงา
เอามาพวงนึง
มีพวงเดียว  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
งั้นรอเจ๊ว่างๆก่อนเดี๋ยวมาเล่าละเอียดๆตั้งกะคนแรกเลย

เอ๊ะ คนแรกเคยเล่าไปแล้ว ในจู๋รักแรก รักร้างฯนะ

เอามาแปะก้ได้ค่ะเจ๊ เอามาเลย เอามารวมๆกัน  กรี๊ดดดดด   

อู้ย..  ผมจะเล่าหมดมั้ยเนี่ย มีเป็นร้อย

กร๊าก  ขำจะตายกันไปข้างอยู่แล้ว ขอไว้ซักจู๋ อ๊าง~

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 18 คนแน่ะ โวย

ไม่ชอบที่อ้างเพราะดีเกินไปเลยเนอะ
ตอนแรกทำไมไม่บอก มาบอกตอนเรารักไปแล้ว
นี่มันก็แย่อ่ะ 

มันไม่ได้อ้าง
มันบอกพี่ว่า "จริงๆ นะเว้ยแนน" ด้วยนะ

ไม่เป็นไร น่ารักอย่างเราๆ  อ๊าง~   เดี๋ยวก็มีผ่านเข้ามา

ถ้าไม่มี   เรามารักกันก็ได้  อ๊าง~

จ้ะบุ๊ม  เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เฮ้ย นี่มันเป็นข้อดีของการอกหักเลยนะ   
แบบว่าเลวมาตลอดชีวิต พออกหักปุ๊บ!! กลายเป็นคนดีเลยนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เฮ้ย นี่มันเป็นข้อดีของการอกหักเลยนะ   
แบบว่าเลวมาตลอดชีวิต พออกหักปุ๊บ!! กลายเป็นคนดีเลยนะ

ดียังไงคะลุงจั๊ก  กรี๊ดดดดด
ไม่รู้เหมือนกันครับ เขาบอกมา

นี่แจ๊กกี้บางคนมันก็ไม่ได้ช่วยอะไรขึ้นมาหรอก   

เลวยั้นเงา
หักอกชาวบ้านก็ยังเศร้าไม่เท่าถูกคนอื่นหักอกนะ  อ๊าง~
ไม่รู้เหมือนกันครับ เขาบอกมา

เขาคือใครคะ  ไหนหลักฐาน  กรี๊ดดดดด

หักอกชาวบ้านก็ยังเศร้าไม่เท่าถูกคนอื่นหักอกนะ  อ๊าง~

แม่น  อ๊าง~

นี่แจ๊กกี้บางคนมันก็ไม่ได้ช่วยอะไรขึ้นมาหรอก  

นี่ก็แม่น อ๊าง~

เล็งแล้ว จะแทงแล้วนะ งวดนี้ออกอะไร อู้ย..
เอ้า.. มีสมาธิทำงานแป๊บเดียว เกิดอะไรขึ้นแถวนี้คะเนี่ย..
อีกชั่วโมงนึงถึงบ้านแล้วค่อยอ่านแล้วกันเนอะ..

ยิ้มน่ารัก 

เลวยั้นเงา
เอ้า.. มีสมาธิทำงานแป๊บเดียว เกิดอะไรขึ้นแถวนี้คะเนี่ย..
อีกชั่วโมงนึงถึงบ้านแล้วค่อยอ่านแล้วกันเนอะ..

มีความรักค่ะ  กรี๊ดดดดด  

อ่านแล้ว เล่าของตัวเองด้วยนะคะ  ลันล้า
คิด ๆ แล้ว ไป ๆ มามันเป็นสีชมพูกะปิจริง  ๆล่ะ    กร๊าก

เลวยั้นเงา
คิด ๆ แล้ว ไป ๆ มามันเป็นสีชมพูกะปิจริง  ๆล่ะ    กร๊าก

งั้นหยุดฮา ไปกรั่นกรองความรักสีกะปิมาให้อ่านซะดีๆ  อ๊าง~
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 817