หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีเขียว  (อ่าน 30525 ครั้ง)

ไม่ได้เชิญชวนแต่เอามาจ่อหน้าเนี้ยนะ  อู้ย..

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ชิ  โตนยังไม่เห็นบ่น 

เลวยั้นเงา
(งั้นเดี๋ยวไปตามโตน.มาด้วย)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
จะตามมาทำไมเยอะแยะ

จู๋สีเขียวไม่ใช่เร๊อะ   น้องดำ

เลวยั้นเงา
 หยีเขียว

เขี๊ยวเขียว
 กร๊าก  ก๊ากๆๆ อยากจะหัวเราะเป็นภาษาอิตาลี
เอาเลยค่ะๆ  นะนะ อยากได้ยินเสียงหัวเราะภาษาอิตาลี

อิ อิ อิต๊าลี่  กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ถ้ามีข่าว  หามคนหัวเราะจนตาย     ออกทีวี ไม่ต้องสงสัยนะว่าใคร   กร๊าก กร๊าก กร๊าก
อาจจะถึงขั้นตายหมู่  กร๊าก กร๊าก
เรามาช่วยลดโลกร้อนกันเถอะค่ะ

(พยายามให้เป็นสาระ) 

เลวยั้นเงา
หยุดไว้ทีละจู๋ เดี๋ยวตายก่อน  กร๊าก

โอยๆๆ
โอ้ยยยยย ท้องแข็งงงงง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำโพลเลย
คุณอยากให้โลกนี้สีอะไร

ยักษ์มาตัวใครตัวมัน
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 2 3 [4] 5