หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกนี้สีเหียว ~  (อ่าน 29027 ครั้ง)
เหียวสู้หมี
เหียวสู้หมี
สู้หมี
สู้สู้
 กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
โอย หายใจไม่ทัน  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เด้งๆๆๆๆๆๆ

เต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตีลงกา ห่าตลบ

กระโดดต่อตัว สกายคิก

วี๊ดดดดดดดดดดดด
บึ๊มมมมมมมมมม

ว้ายยยย อย่าอ่านซิค่ะ หนูอาย

ปล. รักพี่ ไอแอนด์คนเดียวค่ะ

มีเพลงประจำการสีเหียวแล้ว ว๊ายๆๆๆๆ  หยี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เราทำโพลกันดีกว่า เราอยากให้โลกนี้เสียวอะไร  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก อีเอ 

เลวยั้นเงา
ว้ายยยย

เพลงมาแล้ว

ต้องคิดท่าก่อนนะคะ

ใช่ท่ามดตัวน้อยตัวนิด ได้ไหมค่ะพี่

ว้ายยยย อย่าอ่านซิค่ะ หนูอาย

ปล. รักพี่ ไอแอนด์คนเดียวค่ะ
ห่าตลบ..  กร๊าก กร๊าก
เปลืองอีแมะหัวเราะจินๆ  กร๊าก กร๊าก

ใครอยุ่สีนี้ตุ๊เรศ   สีผมมีหมอแมวเป็นหัวหน้าทีมนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แต่เสียวนี้ เอ้ยสีนี้ มีหลีดสีเหียวด้วยนะ  อ๊าง~

ไม่ไหวแล้วนะ   ใช่ซี้~

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เหนียวคอไปหมดแล้ว กลับไปเฝ้าร้านดีกว่า  กร๊าก กร๊าก

งั้นสีผมขอดูหุ่ม เอ้ย ซุ้มดูเฉยๆ ดีกว่า เพราะไม่มีลีด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โลกนี้มันอะไรกัน เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โอ้ย ขำมากๆ ไม่ไหวแล้ว แต่ขอด้วยคน
อยากให้โลกนี้มี สีแบบนี้จะได้เหียว

*mOnixe:รสส้ม
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7