หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ก๊อก ก๊อก ก๊อก  (อ่าน 6244 ครั้ง)
กำนันต้องบอกว่า ถึงผมจะเป็นแบบนี้แต่ผมก็เลือกนะ

กร๊าก

ทำไมอ่านแล้วขำหว่า.. เอิ๊ก..

ถึงผมเป็นแบบนี้
ผมก็ไม่เลือกจ้ะ
มาเหอะ ..
ขอให้มา
เราเป็นนักกลอน
เราชอบปิดประตู
เราชอบลงกลอน
..จับปล้ำเช็ด :)

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ประตูล็อกค่ะ

ก๊อก ก๊อก ก๊อก ...

ปลดล็อกได้ไหม  เกย์ออก
เดี๋ยวสิ ทีละคน
ไอ่คนแรกเนี่ย
ยังงับหูผมอยู่เลย
เอื้อมไปเปิดประตูไม่ไหว

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ก็ถอดหูทิ้งไว้แล้วไปเปิดประตูสิคะ ควบสองเลย
เดี๋ยวสิ ทีละคน
ไอ่คนแรกเนี่ย
ยังงับหูผมอยู่เลย
เอื้อมไปเปิดประตูไม่ไหว

ป่าวค่ะ  จะเข้าห้องน้ำ   น้องดำ

เต็มแล้วใช่ไหม  น้องดำ

อ่อ งั้นไม่เข้าละ

เดี๋ยวไปป่าแทนละกัน ~  แว๊บ ก้อก น้องดำ
โบราณว่า จงเปิดหูเปิดตา
แล้วค่อยถอดกางเกง
..
ป่าว เหมือนกันจ้ะ
กำลังถางป่าอยู่ในห้อง
มีสิงโตที่อาศัยอยู่ในตู้เสื้อผ้า
ส่วนน้องแอนนแอบอยู่ใต้เตียง :)

คืนนี้คงอีกยาวนานนะคะ
โชกุบุสึ

ล็อคอยู่

อรั๊ยยยย ลอ๊คหัวใจให้พี่แอนด์ค่ะ

ว้ายยยย อย่าอ่านซิค่ะ หนูอาย

ปล. รักพี่ ไอแอนด์คนเดียวค่ะ
หน้า: 1 [2]