หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: The Fall เข้าลิโด้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 2447 ครั้ง)
คือได้เห็นเทรลเลอร์ใน www.apple.com/trailers แล้ว น่าดูมากๆ สามารถจัดได้เลยว่าเป็นหนังอาร์ต
แต่ที่คาดไว้คือ ไม่น่าจะเข้าโรงภาพยนตร์ทั่วไปครับ
เลยอยากรู้ว่าเข้า ลิโด้ หรือ สกาล่า ละป่าว อยากดูครับ
ภาพสวยมากๆนะ อ๊าง~

DiggityDaw aka วัวโหดด
เข้าลิโด้และเฮาส์คับ

ตอนนี้เลย อาทิตย์ที่สองแล้ว

//ปอลอ เจอกระทู้จากกูเกิล จะมาค้นข้อมูลหนัง = ="

สัปดาห์นี้ฉายที่นี่ครับ

ที่จริงตั้งคำถามไว้ในกระจู๋ดูหนังฯ ก็ได้นะ หมีโหด~

งบน้อย
เรท R  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณครับ

ไปดูมาแล้วหละ
อาร์ตสวยมาก ไตเติ้ลเปิดเรื่องมีคุณค่าทุกชอตจริงๆ
หนังมีแนวคิดแฝงไว้เยอะด้วยครับ บวกกับติดตลกหน่อย

ควรไปดูนะ  เจ๋ง เจ๋ง

DiggityDaw aka วัวโหดด
หน้า: [1]