หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ... กินเม็ดขนุนต้มกันมั้ยครับ  (อ่าน 9489 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อร่อยนะครับ ฮิ้ววว ของโปรดเลย ไม่ได้กินนานแล้ว คิดถึงอยากกินจัง

(ตายแน่ตู มีแววโดนสาป)

อร่อยๆ นะหนึบๆ มันๆ  :หิว:

ไม่กินขนุน  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชอบเม็ดที่มันออกเป็นแป้งๆหน่อยอะ
เม็ดแหยะๆไม่ชอบ

กินทั้งเม็ดไม่ได้นะ
ต้องเอาฟันขูดๆๆๆก่อน หมีโหด~
  อืม...ไม่ได้กินมานานมากแล้วเหมือนกันครับ เพราะถ้าต้มไม่เป็นมันออกจะเละไป ต้มไม่สุกกินแล้วท้องขึ้น
ใครว่ากินถั่วแล้วตด ผมว่าเม็ดขนุนต้มนี่แหละตัวผลักดันชั้นดีเหมือนกันเลย  ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชอบกินที่เป็นของหวานมากกว่า
ที่ทำมาจากแป้งน่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ชอบครับ  ขี้เกียจแกะเปลือก   หน้ามึน

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
พ่อเคยบอกว่า "เป็นเกาัลัดจากจีน"

กินดู  รู้สึกมันเป็นรสชาติที่คุ้นเคยมานาน   กร๊าก

เลวยั้นเงา
ชอบกินที่เป็นของหวานมากกว่า
ที่ทำมาจากแป้งน่ะ

ทำจากถั่วเขียวบดมั๊งคะ
ขนมเม็ดขนุน  :หิว:

อูยหิวกันเลยทีเดียว
นั่นแหละๆ
ชอบมากๆ
 :หิว:

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จะเม็ดขนุนจริงๆ หรือขนมเม็ดขนุน กินเรียบครับ :หิว:
 เจ๋ง อร่อย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กินครับ อร่อยดี

เตรียมโดนสาปกันถ้วนหน้า

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
จะเม็ดขนุนจริงๆ หรือขนมเม็ดขนุน กินเรียบครับ :หิว:

yep  ลันล้า/
ก็ชอบนะยิ่งแกะไว้แล้วยิ่งชอบ  หยี
หน้า: [1] 2