หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ... กินเม็ดขนุนต้มกันมั้ยครับ  (อ่าน 9492 ครั้ง)
กินจ้ะ มันอร่อยดี  เกย์ออก
พี่เช่ห์  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
พี่เช่  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
น้องตั้งห์  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เคยกินตอนเด็กๆ ยิ้มน่ารัก

ชอบๆ ยิ้มน่ารัก ชอบกินนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของโปรดเลยละตอนเด็กๆสมัยอยู่บ้านนอก เค้าเรียกว่าเม็ดบักมี่
แต่ตอนนี้อยู่นนทบุรีแล้ว
ไม่กินแล้ว
ตอนเด็กๆ เวลาเขาก่อกองไฟ จะเอาเม็ดขนุนหมกๆ ไว้ตามริมๆ หรือไม่ก็ใต้เตาอั้งโล่ ไม่แน่ใจอ่ะค่ะ
แต่ว่าพอสุกแล้วหอมมาก ไหม้นิดๆ ได้อารมณ์สุดๆ ..  กรี๊ดดดดด

ชอบกินขนุนมากเลยละ   เม็ดก็ชอบ  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ  ชอบนะ จ้ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กินเป็น  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 [2]