หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: V3  (อ่าน 198184 ครั้ง)
เป็นมังกรแล้ว ไชโย!!  เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
มายินดีกับแตนนี่  ฮี่ๆ

ส่งน้องชายมาสิบิ๊ก  เกย์ออก

แหยะ

โวย ไม่ตบตีกับคนนั้นเอาเอง พี่ไม่เกี่ยว เรื่องของน้องชายอย่างเดียว  กร๊าก

ไง วิเศษไหม มังกร เจ๋ง

ก็นิดนึงค่ะ ไหว้

สุดยอดเลยครับ  กร๊าก

ขอคำปรึกษาครับ

คือกระจู๋ขึ้นหิ้งของเราเนี่ย บางทีมันค้นยาก
คืออยากให้บางจู๋ที่เป็นจู๋ดีๆ ได้อวดสายตาชาวโลกที่ไม่ได้เป็นสาวกบ้าง
นั่นแปลว่า ตูจะถามเรื่องการแยกหิ้งออกมาจากจู๋ที่เป็นความ "ส่วนตัว"
แล้วทำให้หิ้งนี่สามารถดูได้จากคนนอกด้วย

ดังนั้น
1. ทำจู๋หิ้งของแตกฟองให้คนนอกดูได้
2. เปิดห้องใหม่ ที่ต้องสมัครก่อนแล้วจะค่อยเห็นการมีอยู่ของมันเพื่อความเป็นส่วนตัวของข้อมูล
    - เป็นห้องสำหรับสาวก?
    - มีแนะนำตัวเหรอ? มีเผยผิวเหรอ?
    - 1 คน 1 จู๋ แบบเดียวกะที่กระจู๋ของคนชอบโชว์สมัยก่อนที่แตกออกมาเป็นห้องเลย?

ตรงข้อ 2 นี่ขอความเห็นครับ ว่าอยากให้มันเป็นอะไร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ข้อ 1 เห็นด้วยค่ะ 1 เสียง เจ๋ง

ข้อ2 1คน 1 จู๋ ต้องเอามาตั้งข้างนอกด้วยอีกที หรือยกอันเก่าออกมาคะ  งง (ข้อนี้สำหรับบุ๋มไม่มีปัญหา เพราะไม่ได้โชว์ไว้)
อันเก่าก็ส่วนอันเก่าครับ
แต่ใครจะสมัครใหมก็ให้แนะนำตัวใหม่ อะไรงี้ ดีไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถามดีกว่า

ในกรณีที่ใครบางคนไม่ชอบใครบางคน หรือ สมมติผมไม่ชอบ แอน คริคริ
เราจะบล็อก กระจู๋ของใครคนนั้นไม่ให้เราเห็นได้ไหม เหมือนบล็อกเอ็ม

ไม่ได้ครับ

ไม่ได้ครับ

อ้าว อี๋~

ไม่ใจเลย ชิ

ชิ ยางๆ กันมะ

ชิ ยางๆ กันมะ

ฮี่...

หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 ... 51