หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: V3  (อ่าน 198197 ครั้ง)
อื้ม....
ถ้าลองเป็นห้องลับเฉพาะ
แต่ฟังก์ชันหลักของมันคือให้สาวกใหม่มาตั้งกระจู๋ใหม่แนะนำตัว
แต่ตอนนี้มันทับซ้อนกับอีกฟังก์ชันนึง คือพูดเรื่องส่วนตัวของสาวกกัน?

ยังงี้เป็นห้องส่วนตัวได้ไหม หรือใช้ชื่ออื่น
หรือยังมีกระจู๋ไหนอีกที่น่าจะเข้าข่ายทำนองนี้อีก
หรือมีแนวทางเจ๋งๆ อย่างอื่นอีก?

คือถ้าเป็น งานเงินฯ มาห้องนี้ด้วยเนี่ย พวกจู๋เล่าเรื่องตัวเองอื่นๆ ก็จะทะลักเข้ามาอีกใช่มะ?
หรืองานเงินฯ / สูญเสียฯ ก็อยู่บนหิ้งไป ไม่ได้ต้องการจะให้เป็นความลับเฉพาะสาวก?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เป็นห้อง profile แบบเดียวกับ ฟด
ที่คนที่ไม่ใช่เจ้าของห้องมาอ่านได้ แต่ไม่ให้ปั่นให้ีแต่ข้อมูลเพียวๆ

โพสแรกเป็น แนะนำตัว
โพสสองเป็น เผยผิว
โพสสามเป็น เปิดใจ
โพสสี่เป็น โชว์แฟน
โพสห้าเป้นสารบัญ จู๋ที่ตั้ง

ยังงี้เหรอครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คือ V3 นี่กระจู๋แนะนำตัวก็จะคล้ายๆ กระจู๋ชอบโชว์แต่ก่อน
ที่แตกหน่อต่อยอดออกมาเป็นแสดงงาน โชว์แยกงี้ป้ะ

สาวกใหม่ไม่ต้องแนะนำตัวในกระจู๋แนะนำตัวแล้ว
ให้แนะนำใหม่ไปเลยในกระจู๋ใหม่งี้เหรอ ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ช่าย ดีหรือไม่ดีอ้ะ ไอ้มืดหมี
คือมันจะเข้าใจง่ายกะสาวกใหม่มากกว่าที่เป็นอยู่ปัจจุบัน แถมสืบค้นง่ายดีด้วย

เป็นห้อง profile แบบเดียวกับ ฟด
ที่คนที่ไม่ใช่เจ้าของห้องมาอ่านได้ แต่ไม่ให้ปั่นให้ีแต่ข้อมูลเพียวๆ

โพสแรกเป็น แนะนำตัว
โพสสองเป็น เผยผิว
โพสสามเป็น เปิดใจ
โพสสี่เป็น โชว์แฟน
โพสห้าเป้นสารบัญ จู๋ที่ตั้ง

ยังงี้เหรอครับ

โหดเกิ๊น กร๊าก

ต่อไปอาจจะให้แนะนำตัวและเผยผิวควบกันไปเลยในรวดเดียว ดีมะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดือนว่าหาอ่านในจู๋แนะนำตัวก็ง่ายดี กร๊าก
คือแนะนำมาใหม่เป็นกระจู๋หลายๆ กระจู๋เข้าก็ขี้เกียจกดเข้าไปอ่านอ้ะ

ซาวด์เสียงดูก็ได้มั้งคะ

ไม่ซาวครับ กร๊าก
คือตั้งธงนำไว้ว่าแบบนี้แหละ
แต่ถ้ามีอะไรให้ลองแก้ไขเพิ่มลดจากนี้ก็ว่ากันไป แต่จะเอาแบบนี้ ชิ ดื้อมะ

ไม่ต้องห่วงว่าตั้งจู๋ใหม่แล้วจะไม่มีคนอ่าน
เพราะจู๋แนะนำตัวจริงๆ ก็มีคนอ่านกันไม่มากเหมือนกัน

เจ๋ง

ตั้งจู๋ใหม่น่าอ่านกว่าจริงๆ ครับ  แต่กลัวว่าจะเยอะไปมั้ย ถ้าไม่กลัว ตั้งจู๋ใหม่ก็เก๋ดี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็เอาพวกแนะนำตัวไปกองไว้ห้องเดียวกันไปเลย

ห้องแนะนำตัว  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ห้องแห่งความรัก  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ห้องแนะนำตัว  กรี๊ดดดดด

เออ ใช่ ชื่อง่ายๆ แค่นี้เองทำไมตูคิดไม่ได้ ไอ้มืดหมี

ผมว่าด้วยสภาวะสังคมแบบนี้  เปลี่ยนเป็น ชื่อห้องเตรียมใจ ดีกว่านะ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมว่าด้วยสภาวะสังคมแบบนี้  เปลี่ยนเป็น ชื่อห้องเตรียมใจ ดีกว่านะ 
คล้ายๆ อนุบาลก่อนปะ?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ชอบชื่อ ลับเฉพาะคนรู้ใจ ค่ะ   ชื่อเก๋ๆ ก็กระตุ้นให้คนไม่เคยเข้า อยากเข้าไปดู  ได้เหมือนกันนะ

เป็นกุศโลบาย  อย่างนึง  อู้ย..
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 51