หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48 49 50 51

ผู้เขียน หัวข้อ: V3  (อ่าน 197926 ครั้ง)
เซ่อเอง  ฮือๆ~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2008, 03:34 น. โดย Sorisori* » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
จะรอดูเวอร์ชั่นสามฉบับสมบูรณ์ครับ

แต่อย่าลบยูเซอร์ผมนะครับ
(เพราะช่วงนี้อย่างที่ว่า  ขออนุญาตหายตัวไปอีกสักอาทิตย์สองอาทิตย์ครับ)

ลันล้า

Gear : Canon 450D
Lens : ฯลฯ
Flash : Canon 580ex II
ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวกกันน็อก...คาดเข็มขัดนิรภัย...ตั้งสติก่อนปั่นกระจู๋
 เจ๋ง

เชือก  1 เส้น  ....ต้นไม้ 1 ต้น.......กับ คน  1  คน
 เศร้า อ่านๆ เข้าๆ ออกๆ ทั้งหน้าหลัก ทั้งหน้าใน มา 3 ปี เพิ่งได้มาสมัครสมาชิกนี่แหละครับ  น้องดำ ออกจากที่มืดสักที

รอคอยเวอร์ชั่น 3 นะครับ ^^ ทุกเวอร์ชั่นมักมีอะไรให้เซอร์ไพรซ์เสมอ
เออใช่
ว่าจะเสนอนานแล้ว แต่อยู่ๆ ก็นึกได้

ตรงไอคอนที่ profile ซ้ายสุดอะค่ะ
เสนอให้มีพวก twitter hi5 facebook multiply flickr picasa googletalkอะไรแบบนี้อะค่ะ ได้ป้ะคะ

icq AIM ไรแบบนี้ มันไม่มีคนเล่นอ้ะ

ไอเดียไร้สาระ งุงิ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีข้อเสนอครับ

ชอบอวตารพี่เดือนครับ  แป่ว
มันน่าจะทำได้นะเดือน
เดี๋ยวลองไปหา mod จาก simplemachines.org ก่อน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หาวิธีเอา icq yim อะไรนั่นออกเหมือนกันครับ เก่ามาก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มันน่าจะทำได้นะเดือน
เดี๋ยวลองไปหา mod จาก simplemachines.org ก่อน
กิ๊ซ กรี๊ดดดดด

เอาเป็นว่าเพิ่ม hi5 กะมัลติพลายแล้วละกันนะครับ
ถ้าจะเอาอย่างอื่นด้วยต้องรอให้มันเป็นวิถีชีวิตของเราๆ กันเสียก่อน
เช่นครั้นจะเอา Facebook ก็คงอีกนาน กร๊าก

เออ แต่มันไม่แสดงผลตรงด้านซ้ายนะ ต้องกดดูข้อมูลส่วนตัวกันเอาเองจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอน ผมใช้ custom profile field โอเคนะเพิ่มด้านซ้ายรูปได้ก็ได้
แถมให้เลือกกรอกตั้งตั้งแต่ตอน register ได้ด้วย

แต่เอา icq ออกไม่ได้ 555

ผมก็เลือกใหมันแสดงด้านซ้ายในโพสต์แล้วแต่ไม่ขึ้นครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
สงสัยว่ามันไปแก้ที่หน้า Post Template ของตีมมาตรฐานแน่เลย
เดี๋ยวไป ตจว สักสองวัน ค่อยกลับมาใส่ กรี๊ดดดดด

ใน manual มันต้องไปแก้ใน profile template ด้วยนะ
ผมลงแล้วต้องไปแก้แบบ manual ล่ะ  ฮือๆ~

ลองดูนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2008, 12:54 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

กรี๊ดดดดด กิ๊ซ

กรี๊ดดดดด กิ๊ซ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48 49 50 51