หน้า: 1 ... 38 39 40 41 42 43 44 [45] 46 47 48 49 50 51

ผู้เขียน หัวข้อ: V3  (อ่าน 198045 ครั้ง)
v 3. นี่ พี่แอนคงอยากให้นอกจากระบบมีความเหนือชั้นขึ้นไปอีก นี่
ยังหวังว่าสมาชิกคงจะเหนือชั้นขึ้นไปด้วยเหมือนกันใช่มั้ยครับ
ปัญหาทั้งหลายแหล่ นอกจากหวังพึ่งระบบที่เหนือชั้นแล้วคงหวังพึ่งความเหนือชั้น
ของเพื่อนๆ สมาชิกช่วยกันสอดส่องดูแลด้วย แน่ๆ ใช่มั้ย
ดั้งนั้น วิธีก็คือ แก้ปัญหาเรื่องรูป คงต้องหวังพึ่งพวกเรา คอยเป็นหูเป็นตา
หากรณีศึกษามาแบ่งปั่นกันทำให้คนทำผิดสำนึกผิด คนไม่รู้ได้รู้ แล้วอย่าทำซะเอง (บอกตัวเองนะเนี่ย)ฮ่าๆ

นี่ละมั้งเป็นวิธีที่ดีที่สุด  เห็นอยู่ว่าช่วงหลังๆ เราก็กำลังมีประเด็นแบบนี้เยอะขึ้น ซึ่งมันดีเนอะ
นี่ละมั้งที่เรากำลังจะก้าวสู่ยุค ฟอนต์ เวอร์ชั่น 3 พร้อมกันทั้งสมาชิกและก็ระบบด้วย เจ๋ง

ส่วนระบบ โพสต์รูปนี่ ผมก็เห็นว่า ความสนุกของมันยังคงเส้นคงวา
ถ้าห่วงแต่จะป้องกันมันจะเป็นการจำกัดจินตนาการเกินไปหรือเปล่า
ให้การโพสต์รูปทุกครั้งเป็นไปโดยดุลยพินิจของสมาชิกผู้โพสต์ดีกว่า
เพราะไหนๆ สมาชิกเราก็อับเกรดขึ้นมาด้วยแล้วนี่นา เอ้า!!อย่ายอมแพ้ระบบ  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรื่องใส่ลายน้ำหรือตัวหนังสือในภาพที่จะโพส ก็น่าทำนะคะ
แต่สำหรับตัวแอ้เนี่ย ไม่ค่อยใส่ เพราะว่าใส่แล้วรูปมันยิ่งไม่สวยน่ะค่ะ
คือเรื่องจัดวางหรือเลือกตัวอักษรนี่ไ่ม่ได้เรื่องยิ่งกว่าเรื่องถ่ายรูปเข้าไปใหญ่
ถ้ามีใครทำไฟล์ไว้ให้ก๊อบวาง ให้เหมือนๆ กัน ก็เข้าท่าดีนะคะ
ยังไงเรื่องการก๊อบรูป ก็คงจะเป็นเรื่องที่ห้ามกันไม่ได้อยู่แล้ว เพียงแต่ว่าถ้าเราใส่ลายน้ำไว้
อาจทำให้เขารู้สึกว่าลำบาก เหมือนรถปกติ กับรถที่มีกันขโมย จอดข้างๆ กัน เขาก็งัดได้ทั้งคู่น่ะแหละ
แต่ว่าอาจจะคิดว่ารถที่มีกันขโมยลำบากกว่าน่ะค่ะ..

ขอบคุณทุกความเห็นที่ผ่านมาเลยครับ
ขอบคุณตูนเป็นพิเศษที่เสนอเรื่องนี้ขึ้นมา
ต่อไปคงมีข้อความที่เป็นยันต์ ผลิตมาแปะในทุกหน้าเลยแหละ
(เช่นใน Footer มีข้อความลิขสิทธิ์ระบุเอาไว้ชัดๆ สักหน่อย)

แต่การใส่ลายน้ำลงในภาพโดยระบบนี่ คงขอละไว้ละกันครับ
นึกภาพหมอแมวจะเล่นมุกอะไรทีนึงแล้วโดนลายน้ำบัง มันคงไม่สนุกใช่มะ
เหมือนกับการเซ็นเซอร์คำหยาบแหละครับ
ถึงป้องกันไป มันก็เล็ดลอดแตกขยายเป็นคำใหม่
ไอ้สัตว์ ไอ้สัด ไอ้แสด ไอ้แสรด ฯลฯ

ดังนั้นเราเลือกแก้ที่คน ช่วยกันฉีดวัคซีนป้องกันดีกว่าเนอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะพยายามอัพเกรดตามให้ทันค่ะ  แป๊ะยิ้ม/

Las Noches Rubicundior
ว่าไงว่าตามกันค้าบบบบบ  หื่น หื่น

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ขอบคุณพี่แอนที่รับฟังค่ะ
และก็ขอบคุณทุกความคิดเห็นที่ช่วยกันเสนอแนะด้วย
หากมีอะไรจะลองนำเสนอต่อไปค่ะ

ตัวอย่าง Footer
แอบอ้าง
1. ภาพนี้เป็นงานอันมีลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ แต่อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ และใช้ในเชิงการค้าได้ โดยต้องให้เครดิตผู้สร้างสรรค์ ทั้งชื่อและลิงค์ไปยังหน้าของผลงาน ที่ทำไปเผยแพร่ การดัดแปลงสามารถทำได้ แต่ท่านจะต้องอนุญาต งานของท่านด้วยใน แบบเดียวกัน
2.หากคุณพบเห็นการแอบอ้างงานลิขสิทธิ์ของคุณที่ เว็บของเรา กรุณารีบแจ้ง
กร๊าก ลอกมาจากKapook กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตัวอย่าง Footer กร๊าก ลอกมาจากKapook กร๊าก

เดี๋ยวkapookก็ไปบุกบ้านพี่แอนหรอก กร๊าก
รีบแจ้ง  น้องดำ

Las Noches Rubicundior
ลุ้นด้วยคนแหละ  น้องดำ

perfectionist
อีกไม่กี่วัน กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
       เห็นนานแล้ว แต่เพิ่งกดเข้ามาดูค่ะ ตอนแรกนึกว่ากระจู๋เกี่ยวกับ AF

แนวความคิดดีมากเลยค่ะ ดูเป็นการจัดระเบียบสังคม แล้วก็ยกระดับคุณภาพชีวิต

ต่อไปอีกหน่อยเราจะเข้าสู่ยูโธเปียกันแล้วใช่ไหมนี่ อืมมมมห์

ตอนนี้ยังไม่มีความเห็นใดเสนอค่ะ เพราะที่คิดไว้ในหะแรกที่อ่าน

ก็มีผู้นำเสนอแล้ว ...จะรอลุ้นนะคะ.. ยิ้มน่ารัก
จะพยายามอัพเกรดตามให้ทันค่ะ  แป๊ะยิ้ม/

อัฟเกรดเฟิรมแวร์ หรอเฟริน  อืมมมมห์

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
อยากให้มีฟอรั่มเฟรนชิบ

หนึ่งคนต่อหนึ่งกระจู๋

ให้คนอื่นเข้ามา เขียนอะไร เกี่ยวกับเจ้าของกระจู๋

แบบ พี่ถลอกครับ ตอนนี้พี่โพสอะไรก็ฮาเป็นบ้า ลดๆลงหน่อยนะครับ

อารมณ์ประมาณกระจู๋พี่กัมส์ครับ เล็กๆ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13551.0.html

กาก

ระบุในกฎใครแอบ save รูป แช่งพ่อตาย
เเช่งให้เป็นหลอดได้ไหม ลืมไปสาวกใหม่อาจไม่รู้

ปล.นอกเรื่องได้ไหมคะ ชอบอวตารพี่แอนตอนนี้มากเลย  แหยะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 ... 38 39 40 41 42 43 44 [45] 46 47 48 49 50 51