หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทายภาพ เทิรด์ สเตจ  (อ่าน 6928 ครั้ง)
เท่าที่คิด คงเอารูปต่างๆ มาสลับกัน แต่ๆ ละรูปมันจะมีจุดที่เหมือนกัน เป็นคำตอบแบบนั้นหรือเปล่า

ด้วยคนครับ

อยากเล่นนะ แต่มันยังงงๆอยู่

ที่เคยอธิบายไว้ ยิ่งสร้างความงงครับ

ถ้าอยากให้สนุกๆ ช่วยอธิบายแบบเข้าใจง่ายๆหน่อยครับ  ปลื้ม

ตอนนี้ก็เดาสุ่ม  เอือม
ภาพพวกนี้ ไม่มีเกณฑ์ครับ
นึกคำอะไรได้ ก็หาในกูเกิ้ล
แล้วใช้ Photoshop มาตัดแต่งให้มีหลายๆภาพรวมในภาพเดียว
ที่อยากให้ทายคือ "ใช้คำอะไรหาภาพพวกนี้ใน Google น่ะครับ
โห สุดยอด  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2]