หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์จากแฟนหนูอร (ต่อยอดจากกระ  (อ่าน 45822 ครั้ง)
จักรี  ข้างหน้าเป็นคาเฟ่  แวะเข้าไปหน่อยไม๊   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
ว่าแต่ที่นี่มีคณะตลกเป็นของตัวเองรึยังครับ

ท่านประธานที่เคารพผมขอเสนอตั้งคณะตลกเถอะ  ฮือๆ~   จะขำกันไปถึงไหน
เออใช่ หัวหน้าคณะไปไหนแล้ว โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุ้นๆ ว่ามีคณะตลกแล้วนะ
ไปย้อนๆ อ่านมา ฮาขี้แตกขี้แตน

ครูนิดและชาวคณะ
ครูนิดหาย ฮือๆ~

อรมีแฟนที่ดีมาก
และเนสตอบได้เคลียร์และชัดเจนมากค่ะ เจ๋ง
อะโหย

Las Noches Rubicundior
อรมีแฟนที่ดีมาก
และเนสตอบได้เคลียร์และชัดเจนมากค่ะ เจ๋ง

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เอาสะบื่อมาถือหมู

อ้าวเลิกเล่่นกันแล้วเหรอ  อู้ย..

กินรอบวง
ฝากบอกอรด้วยนะเนส
ไว้พี่กลับไปไทย คงราวๆเดือนกันยาปลายๆ
จะพาไปเลี้ยงข้าว หวังว่าเวลาจะช่วยรักษาหัวใจ
พี่ก็รู้จักน้องเค้าน้อยไป วิจารณ์เสียแรง อันนี้พี่คิดว่าพี่ก็ทำไม่ถูก
อาจจะเพราะ เห็นเพื่อนส่วนใหญ่ที่เอแบค และน้องส่วนใหญ่ที่นี่
เข้มแข็ง และพร้อมรับคำติชมแรงๆ แต่มันก็ไม่ได้แปลว่า
ทุกคนเป็นแบบที่พี่คิด เอาเป็นว่า ขอเลี้ยงข้าวสักมื้อปรับความเข้าใจแล้วกัน
สัญญา ว่าจะทำให้น้องเค้ารู้สึกดีขึ้นแน่นอน ถ้าได้เจอ ได้พบหน้า
แล้วคุยกัน รู้จักกันตัวเป็นๆ บอกน้องเค้าอย่าคิดมากนะ
เดี๋ยวกลับไป พกเบียร์ไปฝาก กระตุ้นความดัน  แป่ว ล้อเล่นๆ  กร๊าก
อย่าลืมนัตโตะ เค้านะพี่ปุก  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
หา...อะไรนะตัง ไม่ได้ยิน ไม่ได้ยิน มึนตึ้บ
ถึงตอนนั้นคงมีโอกาสเจอและรู้จักกันนะครับ

ส่วนค่าข้าวหารกันดีกว่าครับ อรเค้าขี้เกรงใจ
(และกินเยอะมาก เดี๋ยวจะหมดตัวเปล่าๆครับ)
 กร๊ากกกกก!!!
นานๆจะเจอผู้ชายกล้าๆอย่างนี้สักที
ถึงตอนนั้นคงมีโอกาสเจอและรู้จักกันนะครับ

ส่วนค่าข้าวหารกันดีกว่าครับ อรเค้าขี้เกรงใจ
(และกินเยอะมาก เดี๋ยวจะหมดตัวเปล่าๆครับ)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
รายงานตัวครับ เข้ามาอ่านแล้วครับ ไหว้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14