หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เอส โชว์กล้วย(ไทย)  (อ่าน 71367 ครั้ง)
ก่อนจะเป็นแบบกล่องไม้ขีดที่เห็น ก็ออกแบบมาเยอะเหมือนกัน นี่เป็นบางส่วนครับ

ดีไซน์ในอัลบั้มแรกบางส่วน

เช่น โลโก้

เริ่มต้นดีไซน์อัลบั้มที่สาม(ยังไม่วาง)

ฟอนต์ที่ใช้ส่วนมากได้มาจากที่นี่แหละครับ แต่เอาไปดัดแปลงนิดหน่อย ชุดสามจะลงเครดิตบนปกให้เช่นเคยครับ f0nt.com

ขอบคุณพี่แอนนนนน อาจารย์ทุกท่าน และน้องๆทุกคนที่ออกแบบ ด้วยนะพะยะค่ะ

วงดนตรีจะโชว์อะไรแบบไหนครับเนี่ย  กรี๊ดดดดด
อยากจะบอกว่าตามฟังมาตั้งแต่อัลบั้มแรกเลย  อืมมมมห์
และเป็นวงที่เปิดฟังได้ยาวนานมาก (วงอื่นพอเบื่อก็เลิกฟัง)  ใช่ซี้~
ที่ยังฟังอยู่เรื่อยๆ ก็มีแค่ กล้วยไทย KoRn และ Mad Pack It เจ๋ง
ชอบเพลงกล้วยไทยมากครับ  (แต่ก็ไม่ใช่ทุกเพลงนะฮี่...

ขอบคุณมากๆครับ ชุดล่าสุดมีให้ลองฟังแล้วที่

http://www.imeem.com/people/Mdm_ude/playlist/hDkRjH81/kluaythai_12_animals_music_playlist/

ขอโปรโมทเพื่อแฟนเพลงสักนิดนะครับพี่แอนนนนน

มาต่อกันที่ดีไซน์เสื้อนิดหน่อย

เสื้อสมาคมชาวหัวกล้วยแห่งประเทศไทย รุ่น 1 (พิมพ์ที่โมนามาเฟีย)

รุ่น 2

รุ่น 3

สะใจจอร์จมากเลยค่ะซาร่า  กรี๊ดดดดด

งานเจ๋ง   หน้าตาดีแถมยังเก่งอีกต่างหาก  เจ๋ง

เกย์ออก

สารรูปว่าไม่รู้จักวงกล้วยไทย  มีอั้ลบั้มออกขายด้วยเหรอคะ   กร๊าก
โอ้วว รุ่นสอง หัวกล้วยเท่มากครับ

อยากได้ต้องทำอย่างไรครับ มีขายไหมครับ

โอ้ววว เท่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กาก
โอ้วว รุ่นสอง หัวกล้วยเท่มากครับ

อยากได้ต้องทำอย่างไรครับ มีขายไหมครับ

โอ้ววว เท่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เสื้อหมดแล้วทุกรุ่นครับผม

โอ้ว  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เสียใจ  เศร้า

กาก
เสื้อกล้วยไทยรุ่นสอง กำลังผลิตครับ

โอ้วววววว ฟังเพลงแล้ว โอ้ววววววววววว

ชอบมาก ชอบเพลงระบำที่สุดเลยครับ ซีดีออกเมื่อไหร่มาแจ้งข่าวทีครับ   ไหว้

กาก
ตอนนี้กำลังเร่งอีก 8 สัตว์ที่เหลือครับ

คาดว่าจะวางสิ้นเดือนสิงหา อย่างช้าก็ต้นกันยา

สังกัด 9 Richter ในเครือ RS ครับผม

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ คืนนี้คงไปนอนก่อน พรุ่งนี้จะมาโพสต์งานที่เหลือต่อนะครับ

ฝันดีทุกคนครับ

ได้ฟังเพลงแล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

เท่ห์   กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9