หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เอส โชว์กล้วย(ไทย)  (อ่าน 71353 ครั้ง)
ไปคุยงานที่ 9 ริกเตอร์(กับพี่แล่ม)
ได้ยินว่าย้ายมาที่ค่ายนี้แล้ว
สักวันน่าจะได้เจอกันนะครับ

ค้าบ กล้วยไทยชุดใหม่ที่จะวางต้นกันยานี้ สังกัด 9 Richter ในเครือ RS คร้าบบบ

หายไปแป๊บเดียว หลุดไปอยู่หน้าสามละ อิอิ มาโพสต์งานต่อละจ้า

ชุดนี้มีทั้งหมด 10 รูป เป็นงานออกแบบ Artwork อัลบั้มตัวเอง(อีกแล้ว) เมื่อปี 2549 ครับ ประมาณปลายๆปีเด๊อ

ต่อน้า

หน้าข้างในกันบ้าง

ต่อกันที่หน้านี้

สุดท้ายละจ้า อัลบั้มอื่นๆจะมาอัพวันหลังเด๊อ เอาไปอัลบั้มเดียวก่อน อิอิ

อยากได้  ว้าววว

อยากได้  ว้าววว

ยังมีจำหน่ายที่ B2S ประมาณร้อยกว่าบาท ลองเดินหาดูนะครับ

(ขายของอีกแว้ว)

ขอบคุณคร้าบ

กรี๊ดดดดด  โอ้ว
ยังมีจำหน่ายที่ B2S ประมาณร้อยกว่าบาท ลองเดินหาดูนะครับ

(ขายของอีกแว้ว)

ขอบคุณคร้าบ
อ๊า สนใจอยู่เหมือนกัน ถ้ามีโอกาสจะไปจิ๊กกลับบ้าน เอ้ย!

ไปซื้อกลับบ้านครับ   เจ๋ง
อยากได้ตรงที่มีเนื้อ กับคอร์ดนี่ล่ะ
แถมออกแบบได้สวยมากๆ ด้วย
ถ้าหาซื้อตาม B2S ไม่ได้ มีทางอื่นรึเปล่าครับ?

งานเก๋ไก๋ไฮโซมากเลย  กรี๊ดดดดด

อยากได้ตรงที่มีเนื้อ กับคอร์ดนี่ล่ะ
แถมออกแบบได้สวยมากๆ ด้วย
ถ้าหาซื้อตาม B2S ไม่ได้ มีทางอื่นรึเปล่าครับ?

ถ้าหาซื้อไม่ได้มาบอกที่นี่นะครับ ที่ออฟฟิศยังมีเหลือ เดี๋ยวเบิกมาขายให้คร้าบบบ

งานเก๋ไก๋ไฮโซมากเลย  กรี๊ดดดดด

แหม...ไม่หรอกครับ ก็ว่าไปโน่น  กร๊าก

ขอบคุณมากๆครับผม

Collection กล้วยไทย มีอะไรเหลือเอามาขายได้อีกรึเปล่าครับ

รวมถึงพวก Eskimo Project ด้วยนะครับ

จะได้โอนเงินไปอีกรอบ แล้วส่งมาพร้อมเสื้อเลย  อ๊าง~

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9