หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เอส โชว์กล้วย(ไทย)  (อ่าน 71350 ครั้ง)
พรุ่งนี้จะส่งเสื้อให้แว้วววว (ของเราชื่อไรหว่า) ของที่เหลือต้องกลับไปเช็คที่คลังอีกที

ขอบคุณคร้าบบบบ

ใช่พี่เอส กล้วยไทยที่เคยขึ้นคอนเสิร์ตของอีโบล่ารึเปล่าครับ(แผ่นหายเสียดายมาก)

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ของที่เหลือต้องกลับไปเช็คที่คลังอีกที

ขอบคุณคร้าบบบบ

มีอะไรเหลือบอกด้วยนะครับ (พร้อมราคา)
ผมอยู่ต่างจังหวัดของพวกนี้หาซื้อยาก  รบกวนด้วยนะครับ  ไหว้

ใช่พี่เอส กล้วยไทยที่เคยขึ้นคอนเสิร์ตของอีโบล่ารึเปล่าครับ(แผ่นหายเสียดายมาก)

ถูกต้องละค้าบบบบบ

หายไปแป๊บเดียว หลุดไปอยู่หน้าสามละ อิอิ มาโพสต์งานต่อละจ้า

ชุดนี้มีทั้งหมด 10 รูป เป็นงานออกแบบ Artwork อัลบั้มตัวเอง(อีกแล้ว) เมื่อปี 2549 ครับ ประมาณปลายๆปีเด๊อ

อันนี้โคตรชอบเลยครับ
ได้ข่าวว่าได้รางวัลแพ็กเกจยอดเยี่ยมด้วยใช่ไหม
พอดีที่บ้านมีอยู่เล่มนึง สวยบาดใจ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แค่ได้เข้าชิงครับ แฮ่ะๆ ทางกรรมการแฟ็ตบอกว่าลงทุนมากไป (25 บาท)ไม่เหมาะกับคอนเซ็ปต์รางวัลปีนั้นคือ "พอเพียง"

ขอบคุณมากๆครับพี่แอนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ส.ค. 2008, 21:06 น. โดย eskimo » บันทึกการเข้า

เพิ่มาสมัครสามชิกวันนี้ เจอพี่เอสซะงั้น ฮ่าๆ

โหย ที่นี่พี่ลงผลงานไว้เพียบเลย
ปกติก็ตามเก็บผลงานอยู่แล้วเท่าที่จะเก็บได้
แต่ที่นี่ดูเหมือนไฟล์ภาพจะใหญ่ดี
แอบ save ไปสะสมจากนี่ละกัน
แต่อัลบั้มเป็นๆน่ะก็มีสะสมอยู่นะจ๊ะ (แจ๋ว แจ๋ว)
ชนะเลิศศ  เดี๋ยวเอาเสื้อกล้วยไทยมาโชว์มั่ง เกย์ออก

กิมก็เคยลืมเหมือนกานอะ เพิ่งลืมไปเมื่อวันที่2 นี่เอง

อยากจะขอโทษ
ทำไปได้ยิ่งทำยิ่งเก่า -0-

เสียดายอัลบั้มใหม่ งบประมาณไม่ผ่าน 555 แต่ยังไงก็ออกแบบไว้เสร็จละ เดี๋ยวจะเอามาลงให้ดูนะค้าบบบ

eskimo project กับผลงานเก่าๆ มีเหลืออยู่ไหมครับ?

eskimo project กับผลงานเก่าๆ มีเหลืออยู่ไหมครับ?

ยังมีสินค้าครับผม สั่งซื้อมาได้เด๊อ

ขอ รายการพร้อมราคาหน่อยครับ  อ๊าง~

ขอ รายการพร้อมราคาหน่อยครับ  อ๊าง~

eskimo project = 160

เรียนเชิญ = 160

กล้วยไทย Repacking = 110

กล้วยไทย วีซีดีคอนเสิร์ต = 110

ประมาณนี้ครับ สั่งซื้อคุยผ่านเมลครับผม

kluaythai@gmail.com

ขอบคุณคร้าบ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9