หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: Sirakorn Handina  (อ่าน 19262 ครั้ง)
เอ๊า เปลี่ยน ส เสือทำไม ฮือๆ~

ลองเช็ก ช ช้างอีกทีนะครับ มันเอียงซ้ายไปนิดนึง

อ้อ ขี้เกียจย้ำหลายรอบแล้วครับน้องแทน ง่ะ
อย่าเพิ่งรีบปล่อยสิครับ
แก้ แล้วรอฟังคำเสนอแนะก่อน ถ้าโอเคแล้วค่อยปล่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๊า เปลี่ยน ส เสือทำไม ฮือๆ~
พ่อมาเห็น ส เสือแล้วบอกให้แก้ครับ  ฮือๆ~
แก้กลับแล้วครับ  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2008, 10:03 น. โดย แทนครับ! » บันทึกการเข้า
อ้อ พ่อมาดูด้วยเหรอ ดีจัง กรี๊ดดดดด
หรือแทนอยากเปลี่ยนเป็นแบบที่พ่อบอกก็ได้นะ
เลือกเอาเลยว่าจะเอาแบบไหน

// ทีนี้ลองพิมพ์คำว่า แช่ง ช่าง ช้าง ชั้น ดูสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาละเหวย ค่อยๆเป็นรูปเป็นร่างแล้ว  เจ๋ง

perfectionist
รู้ว่าเป็นดีไซน์นะครับ แต่ ภ ผมว่ามันดูตลกๆ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
รู้ว่าเป็นดีไซน์นะครับ แต่ ภ ผมว่ามันดูตลกๆ
ไม่ใช่ดีไซน์ครับ
มันเขียนไม่สวย
งั้นเอาเป็นว่า ภ ช่องไฟมันห่างกว่าตัวอื่นหรือเปล่าครับ ทางด้านหน้าน่ะ?

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
งั้นเอาเป็นว่า ภ ช่องไฟมันห่างกว่าตัวอื่นหรือเปล่าครับ ทางด้านหน้าน่ะ?
T_T จะแก้แล้วครับ
อ้อ พ่อมาดูด้วยเหรอ ดีจัง กรี๊ดดดดด
หรือแทนอยากเปลี่ยนเป็นแบบที่พ่อบอกก็ได้นะ
เลือกเอาเลยว่าจะเอาแบบไหน

// ทีนี้ลองพิมพ์คำว่า แช่ง ช่าง ช้าง ชั้น ดูสิครับ
แบบพี่แอนนี่แหละครับ
ตัว y กับ Y มันคล้ายกันเพียงแค่ทำให้ตัวใหญ่แล้วอยู่บนบรรทัดใช่หรือป่าวครับ

ดูแปลกๆ แต่ถ้าชอบก็เอาแบบนี้ครับ
สวยดีครับ
อ๊ะ เริ่มเข้าทีแล้ว
จะปล่อยเลยไหมครับ

ขอปล่อยเลยได้ไหมครับ
 ไหว้
-----------------------------
และวันนี้.... มันก็มาถึง...
ดูด Her้e
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2008, 20:19 น. โดย แทนครับ! » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3]