หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างงี้ก็งงอ่ะดิ  (อ่าน 17128 ครั้ง)
ผมเพิ่งเข้ามาเว็บนี้
(ที่จริงเข้ามานานแล้วแต่ลืมยูเซอร์นั้นไปแล้ว...gobloxรึเปล่าหว่าลืมๆ...ช่างมัน
เออๆจำได้อยู่ว่าผมไปโพส ในกระจู๋ที่มีอะไรไอ้ก๊อฟเลว ประมาณนี้อ่ะครับ)

เข้ามาอ่านกระจู๋(ชอบๆคำนี้  กรี๊ดดดดด)
กดเข้าไปแต่ละอัน

ในกระจู๋ก็จะโพสคุยกันไปคุยกันมา
ผมเลยไม่รู้จะโพสยังไงดี

คนนั้นก็คุยกับคนนั้น
คนนี้ก็คุยกับคนโน้น
 ง่ะ
ก็เลยได้แต่อ่าน อ่านและอ่าน

ที่ชอบเว็บนี้ ก็เพราะเห็นความอบอุ่นในนี้แหละครับ
แต่ว่าอบอุ่นเกิน จนผมดูกลายเป็นคนนอกอยากมาก
(เว็บนี้เหนียวแน่นมาก ไม่รู้จะแทรกตัวเข้าไปวิธีไหน)

ก็เลยได้มาตั้งกระจู๋(กระจู๋ชี้ แหยะ) นี่แหละครับ

ปล.สรุป ผมควรทำไงดีหรอ? ง่ะ เหวอ
อันดับแรกคือแนะนำตัวก่อนค่ะ ที่กระจู๋แนะนำตัวนะคะ
อันดับสองคือเผยผิวที่กระจู๋เผยผิวค่ะ
อันดับสามเผยแฟนที่โชว์แฟน
อันดับสี่ถ้าเตะบอลเป็นและชอบเตะบอล ลองมาเตะบอลกับ ฟสท ที่ห้องกีฬานะคะ
อันดับห้าถ้าชอบทำหนังสือ ก็มาช่วยเป็นกอง บก ที่ฟ้อนสุดฯ ก็ได้
อันดับหกถ้าทำงานกราฟิก หรืออื่นๆ ลองไปโชว์งานที่แสดงงานก็ได้
อันดับเจ็ดถ้าเก่งคอมพิวเตอร์หน่อย ก็ลองไปดูในห้องคอมก็ได้นะคะ

รู้จักกันมันไม่ยากหรอกค่ะ กรี๊ดดดดด

แนะอีกอย่างคือมาปั่นบ่อยๆ นะคะ
เพิ่งมาปั่นสิบโพสต์เอง ลุงๆ ป้าๆ เค้าจำไม่ได้หรอกค่ะ คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตามที่ป้าคนเมื่อกี้บอกอ่ะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

บอกอที่น่ารักที่สุดเลยนะ  น้องดำ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
จำได้ค่ะ  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ชื่ออะไรนะคะ

แหยะ

Las Noches Rubicundior

ปั่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คนที่เรียกเดือนว่าป้านี่ อายุน้อยกันจังนะคะ น้องดำ
เว้นอีแมคไว้คน เอือม แกตาย โวย

กร๊าก
^

หน้าแตก
เอาไงดีครับ  มีสองยูเซอร์อ่ะครับ
goblox
 ง่ะ

เอ่อ.....
คือว่าไม่ได้ตั้งใจน้าาาา เศร้า เอือม

เอาไงดีครับ

ปล.แต่อยากใช้ยูเซอร์เก่าอ่ะครับ
จิตพิสัยลบหก...แนวดี

และไปอ่านโพสย้อนหลังขอตัวเองก็รู้สึกอบอุ่นเพราะได้รับการต้อนรับขับปั่นกันเป็นอย่างดี
แต่ก็อยากใช้ยูเซอร์iGof เพราะ Goblox มันเก่าแล้ว งง โวย

สรุปคือ อยากได้โพสของยูเซอร์Goblox แต่อยากได้ชื่อใหม่เป็น iGof
พอจะมีแนวทางไหมครับ ฮือๆ~

เดี๋ยวทำให้เหมือนให้ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่าน.....

โดนแล้ว

รับน้องสยองขวัญ โวย
เดี๋ยวผมล้างรหัสผ่าน user นั้นให้
แล้วจะส่งรหัสที่ล้างแล้วไปทาง จมล นะครับ

แต่ขออย่างนึง พูดจากใจนะจ๊ะ
ถ้าไม่จริงใจในการแนะนำตัวเอง ก็อย่าแนะนำเลยครับ
ไอ้ประมาณจบฮอกวอต ต่อ MIT อะไรแบบนั้น
(อนุญาตให้เริ่มแนะนำตัวใหม่อีกครั้งครับ หลังจากได้ user เก่าคืน)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อู้ย.. ง่ะ

นึกว่าเอาขำๆซะอีกครับ แหะๆ
ไม่ขำค่ะ

//แก้ไข 1
กระจู๋นี้อยากให้เป็นระเบียนประวัติจริงๆ
ไม่ใช่ที่เล่นมุกกวนตีนหรือปิดบังตัวเองทำมาขำ
ถ้าไม่อยากเปิดเผยก็ไม่ต้องครับ ผมไม่ห้าม
ใครพร้อมจะกระชากหน้ากากตัวเอง ก็เชิญเลยครับ

น้องๆ เพื่อนๆ พี่ๆ หลายๆ คนที่เค้าคุยกันในนี้แบบที่น้องเห็น
เค้าผ่านการแนะนำตัวและกระบวนการหลายๆ อย่างที่แสดงความ "จริงใจ" มาแล้วนะคะ ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6