หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปี้วันเกิดพี่ออย  (อ่าน 34439 ครั้ง)
HBD ครับพี่ออย

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ขอบคุณอีกครั้งครับทุกคน  ปลื้ม

คุณพ่อเทศน์เรื่อง ความรัก ด้วย
" ความรักที่เราพร่ำบอกว่ารัก แท้จริงแล้ว เรารู้สึกเช่นนั้นจริง ๆ   รู้สึกเช่นนั้นจากใจหรือไม่
หรือเพียงแค่เอ่ยพูดว่ารัก พูดว่าชอบ ให้คนที่เราสนทนาด้วยรู้สึกพอใจ "  ไหว้

ตัดมาเฉพาะตอนที่โดน ๆ ฟังแล้วคิดตาม เออจริงแฮะ
เราเคยทำแบบนั้น ทำเพื่อให้คนที่เราคุยด้วยพอใจ ในช่วง ช่วงนั้น เท่านั้นเอง  ฮิ้ววว

สสวก. นะครับ
มาช้ายังดีกว่าไม่มา  แหยะ

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณครับพี่โอ้เอ้  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาช้าตามเคย ง่ะ

แนนจะตกข่าวไปอีกหลายอาทิตย์หละ
ช่วงนี้เดินทางไกลบ่อย (แก้ตัวๆ)

สุขสันต์วันเกิดจ้ะพี่ออย
ความสุขในชีวิตเรามาได้จากหลายทาง
ขอให้พี่ออยเดินผ่านทางที่สัมผัสความสุขง่ายๆ แม้จะเป็นความสุขชิ้นเล็ก
ขอให้สบายใจกับเรื่องที่กำลังคิดกังวลได้เร็ววัน

ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอบคุณน้องแนนกับ Wien  ครับ ปลื้ม

เดินทางบ่อย ก็ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ออย

แฮ้ปปี้หมดเลย ทั้ง งาน เงิน ชีวิต และความร๊ากกก  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขที่สม่ำเสมอ สุขภาพที่แข็งแรง  และชีวิตที่เป็นดังใจปรารถนา ยิ้มน่ารัก
ป้าชอย

สสวก.นะคะ

ขอให้จังหวะหัวใจมันตรงกันอีกครั้งนะคะ

มีความสุขมากๆ ค่ะ  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ขอบคุณครับ  ปลื้ม
" ท่านใดอวยพรเรา ขอพรนั้นกลับไปอวยพรพวกท่านด้วย "  ไหว้

กรี๊ดดดดด สุขสันต์วันครบรอบ 28 ปีค่ะพี่ออย 

มาช้าไป 2 วันไม่เป็นไรเนอะ (ไม่สบายน่ะ)

เย้ยยย ไม่ได้แก่ขนาดนั้นครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ล้อเล่น  กร๊าก

ล้อเล่น  กร๊าก แต่คิดจริง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11