หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปี้วันเกิดพี่ออย  (อ่าน 34467 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ออย ขอให้ชนะใจเธอคนนั้นไวๆนะครับ

หนุ่มแว่นจงเจริญ

จากใจ Earth  (ส.ส.ว.ท.)  (อิอิ)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้ความพยายามบังเกิดผล
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงค่า

Las Noches Rubicundior
สสวก. นะจ๊ะ

ป.ล. รักคุด ตุ๊ดช่วยได้นะจ๊ะ  หยี

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆครับ เกิดเดือนนี้ระวังงานเข้าเยอะนะครับ

แต่คนข้างบนนี่ยังไง  ง่ะ
สสวก. นะจ๊ะ

ป.ล. รักคุด ตุ๊ดช่วยได้นะจ๊ะ  หยี

อกหัก รักคุด รอตุ๊ดเสมอ  เกย์ออก

สสวก. ขอให้ได้เจอสาวคนนั้นอีกนะ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากเจอเหมือนกันครับ
คงต้องแล้วแต่ฟ้ากำหนด ไหว้
ดักคอ ไม่ใช่ฟ้าอู๋ส์นะ !!!

สุชสันต์วันเกิด ครับบบ  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
Happy Birthday krub :)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
สสวก ค่ะพี่ออย  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดพี่ออยย้อนหลังครับ อืมมมมห์

(เอ๊ะตูคุ้นๆว่าเปิดจู๋นี้ไปแล้วนี่หว่า ง่ะ)

ขอบคุณครับ ชาร์ป พี่ Toxin และ นานา  ปลื้ม

เบย์โพสท์ไปแล้วไม่ใช่เร๊อะ  กร๊าก

สสวกพี่ออยค่ะ  กรี๊ดดดดด
สสวกพี่ออยค่ะ  กรี๊ดดดดด

เหมือนว่าเป็นคนโพสท์คนแรก  โวย

ขอบคุณครับ ชาร์ป พี่ Toxin และ นานา  ปลื้ม

เบย์โพสท์ไปแล้วไม่ใช่เร๊อะ  กร๊าก

เมื่อกี้มันไม่ขึ้นในกระจู๋ที่มีคนตอบล่ะ ง่ะ
(สงสัยตูจะหมีเอง  ง่ะ)

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11