หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปี้วันเกิดพี่ออย  (อ่าน 34478 ครั้ง)
สสวกพี่ออยค่ะ  กรี๊ดดดดด
เนียนกันใหญ่เลยน้า  กร๊าก

เหมือนว่าเป็นคนโพสท์คนแรก  โวย

จะได้เกิดทันพี่โอ๋กับพี่สมต้นไวๆไง  กรี๊ดดดดด

กร๊าก
เนียนกันใหญ่เลยน้า  กร๊าก

(อิอิ)

Reading Learning & Sharing
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขุดขึ้นมา

วันนี้วันเกิดออยค่ะ
สุขสันต์วันเกิดขอให้อยู่ดีมีสุข
การงานก้าวหน้า  กรี๊ดดดดด

แล้วจะส่งขนมไปให้วันหน้านะน้องนะ  หยี
โอ๊ส รับแซ่บ  :หิว:

ขอบคุณมากครับ  เกย์ออก

HBD ค่ะ มีความสุขมากๆเด้อ
Happy Birthday จ้า
ขอบคุณ กวางกับป้าหน่อย ครับ   ไหว้

แฮปปี้เบิร์ทเดย์นะจ๊า..
 หยี

สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก
HBD ด้วยครับ หล่อๆ รวยๆ นะครับ
็ฺ็ฺHBD นะจ๊ะออย

คนเกิดเดือน ก.ค  มันน่ารักทุกคน   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
 HBD ครับผม เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11