หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่ใหญ่จังโฮะโฮะโฮะ  (อ่าน 9979 ครั้ง)
วันนี้เป็นวันที่บ่งบอกว่าพี่แก่ขึ้นอีกปีค่ะ   ฮี่...

ก็ขอให้พี่หย๋ายมีความสุขมากๆ มีเงินเยอะๆ
ได้รถใหม่เร็วๆ จะได้นั่งด้วย  กร๊าก

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D

สสวก พญ ครับผม

มารับเอไปกินข้าวด้วยยยยย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มา HBD พี่ใหญ่จังโฮ๊ะๆๆๆ ด้วยจ่ะ อืมมมมห์

ไม่เจ็บไม่จนไม่มีหนี้ มีแฟนสวยๆน่ารักอย่างน้องตั๊ก.ตลอดไปจ่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อร๊ายยยยย น้องตั๊ก เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดจ้าพี่ใหญ่ มีความสุขมากๆนะคะ หายยุ่งไวๆจะได้มาปั่นกันต่อเนอะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้ Happy มาก ๆ นะคะ รวย ๆ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ   ปลื้ม
สองคนนี้
เนื้อคู่ กระดูกคู่
เกิดยังติดกัน

มีความสุขมากๆ นะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ใหญ่พิชิตชายคลอง ธุระกิจการงานก้าวหน้านะครับพี่  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ใหญ่  กรี๊ดดดดด
คิดหญิงให้ได้หญิง
คิดชายให้ได้ชายนะคะ  หยี
สสวก. ค่า  ยิ้มน่ารัก
สสวก ค่ะ  อ๊าง~

ไม่เจ็บ ไม่จน นะคะ

HBD. จ้า  ปลื้ม

มีความสุขมากๆ นะคะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆครับ
 อืมมมมห์

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ใหญ่
มีความสุขมากขึ้นจากปีที่แล้วอีกนะค้า
ุสุขภาพแข็งแรง  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3