หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เหมือนกัน คิดยังไงกับกัมส์?  (อ่าน 41313 ครั้ง)
พี่เค้าต้องการเอนเตอร์เทนคนอื่นนะ

ประมาณว่าสร้างคอนเซ็ปต์เฉพาะตัว   อ๊าง~

อ๊าง~  แล้วถ้าเค้าเป็นเกย์ เค้าจะมาปิดบังเพราะเหตุผลอะไรล่ะ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2008, 15:53 น. โดย นัทจ๊ะ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
งั้นผมก็ไม่สงสัยต่อแล้วครับ  หยี

ไม่เคยเจอแล้วไปคิืดว่าเค้าเป็นเค้ามีแฟนบังหน้าได้ไงล่ะ  อ๊าง~
แค่สงสัยครับ  ลันล้า

ถ้ามันตรงไปก็ขอโทษนะครับพี่กัมม

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เอ่อ กดผิดอีกแล้วครับ วอนยักษ์ลบที

ใครแจ้งยักษ์ให้ทีครับ ขอบคุณครับ  ลันล้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
(กระซิบ)   บอส  เอ็งเบิ้ลโพสต์ 

เลวยั้นเงา
บอสจะลองก็ได้นะ ขี้พุ่งถึงดวงจันทร์  เจ๋ง

แหยะ
บอส&ลอง  กรี๊ดดดดด

เจอพี่กัมส์ครั้งแรกครับ ใจนึงก็คิดว่า พี่เค้าแกล้ง แต่พอป๋าเลย์กับพี่แอนทำหน้าตาขึงขัง
ชี้มาทางผมแล้วพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า "คิดว่าแกล้งนะนั่นน่ะ "  ก็เลยแน่ใจครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มันหมายความว่าอย่างไงเนี่ย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ชั้นก็คิดว่ามีแฟนบังหน้าว่ะ ฟันธง เจ๋ง

เหมือน เปรมกะทาทา หนะเหรอ  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ในเมื่อ ทุกคนคิดกันแบบนี้แล้ว..........

เมื่อวานก็เพิ่งทำ ลาซานย่ากับ พลัมมาครับ  อ๊าง~
ในเมื่อ ทุกคนคิดกันแบบนี้แล้ว..........

เมื่อวานก็เพิ่งทำ ลาซานย่ากับ พลัมมาครับ  อ๊าง~
อ๊าง~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 อ๊าง~
ย้ายไปเปิดใจแล้วจ้า  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]