หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ชมนาง  (อ่าน 34430 ครั้ง)
พุงป่องพองลม
มีผมดำขลับ
เหงื่อไคลมันวับ
ราวกับเคลือบแว็กซ์

....  ง่ะ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ทวยเทพอิจฉา
กัลยาคนดี
เคยเสกให้พี่
ไม่มีความหวัง

(ถ้อยคำจากคนไม่ยอมรับความจริง)  ง่ะ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
งามจริง งามพริ้ง ยิ่งกว่างาม
ยามพิศ นงราม หวามไหว
วาจา ไพเราะ อ่อนละไม
ฟังรื่น ชื่นใจ ไม่รู้คลาย

คิดถึง ดวงหน้า ตราจิต
คิดถึง ยอดชีวิต มิรู้หาย
ยามจาก เพียงนิด ก็เดียวดาย
ลับกาย ตัวเจ้า ช่างเหงาทรวง

ลองมั่ง แหะๆๆ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
ปากแดงดั่งชาดแต้ม   แก้มขาว หมดจด
คิ้วงามตาดำราว         คืนมืด
ผมพริ้วนิ้วเรียวยาว     เจ้าเอย
นามชายนี้แน่แท้        โจ๊กเกอร์

เกือบไม่รอด  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชมหนุ่มชมไปใย
ชมสาวใสสุขใจกว่า
มองหนุ่มเบื่อระอา
มองน้องยาช่างน่ายล ..

ยามเจ้ายิ้มยามเจ้าแย้มแก้มใสอิ่ม        ช่างพรายพริ้มเกินกล่าวเล่าคำไข

ทั้งดวงหน้าตาเจ้าเร้าทรวงนัย                      เพียงชิดใกล้เกินจะข่มอารมณ์ชาย

คิ้วเข้มขลับรับใบหน้าแก้วตาพี่                    ทั้งท่วงทีชายตาน่าใจหาย

อีกวาจาเฉือนคารมคมบาดใจ                      อกหวั่นไหวเพียงภินท์...สิ้นชีวี

ผิวพรรณผุดผ่องแผ้ว
งามจริงแล้วแม่เนื้อหอม
ริ้นไรอย่าหมายตอม
เจ้าพยอมของพี่ยา

ห่วงหวงและหึงหวง
เหมือนหล่นห้วงความห่วงหา
รักน้องนะน้องยา
อย่าชายตาหาชายใด

หวานมาเลยค่ะลุงป๋วย..  อ๊าง~

ถ้าไปบอกสาวอย่างนี้ รับรองเคลิ้มแน่เลย

ไม่มีใครเคลิ้มหรอกครับ อิอิ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]