หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บุ๋ม..โชว์บ้าง  (อ่าน 125020 ครั้ง)
น้องหมา กรี๊ดดดดด

โว้ว โดนนินทา

ตอนนี้เจ็บมือเพราะไหมยี่ห้อกระต่ายบ้าบอ  เศร้า

บุ๋มถักสวยนะเนี่ย  ปลื้ม
ได้หลายตัวแล้วด้วย  เจ๋ง

ขอบคุณค่ะ  ปลื้ม
มาอีกแล้วอีกตัว หมาน้อย  ฮี่ๆ

เพิ่งทำเสร็จวันนี้ล่ะ    ลันล้า

อิอิ เผยผิวไปด้วย โชว์ของไปด้่วย อุ๊ยยยย

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
 อ๊าง~
Paint ค่ะ

วาดเมื่อกี๊ อารมณ์ตอนนี้ แบบนี้เลย
ไม่ได้เล่น paint
ถ้าไม่มี paint ก็คงไม่มีพวกเราวันนี้
เรียกว่าเป็นพื้นฐานที่ทุกคนต้องเคยผ่านมาแล้ว  (อิอิ)

พี่ไม่มีพื้นฐานเลยจ้ะ   น้องดำ

ใช้เป็นแต่ดินสอ กับสี่เหลี่ยม กับตัวพ่นๆ   ดาวเอาไว้ทำไรยังไม่รู้เลย  กร๊าก
คงเหมือนกันครับ  กร๊าก

โชว์บ้าง  ฮี่ๆ

น้องหมูพี่ออย มีตัวเดียวในโลกเหมือนกัน เพราะไม่มีแพทเทิร์น บุ๋มถักมั่ว  อ๊าง~

หัวใจพี่ชายอีกคนขอมา

น้องไออุ่น แพนด้า ตาไม่ดำ  กรี๊ดดดดด  (เจ๊รสบอกว่า สงสัยแพนด้านอนไม่ดึก  กร๊าก) มีตัวเดียวในโลก ไม่มีแพทเทิร์น เพราะบุ๋มถักมั่ว  ฮี่ๆ

ลันล้า  วันนี้ไปซื้อไหมมาเยอะแยะ จะได้ถักปั้กก้าเจ๊รสละ  ฮี่ๆ
โอ้ ไออุ่น เป็นตัวเป็นตนแล้ว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ู^^ หมูชมพูน่ารักอ่ะุบุ๋ม วันหลังหัดจดแพทบ้างวุ้ย จะได้ทำอีก

หัวใจถักเป๊ะ ๆ ดีจัง ถ้าพี่ถักคงเบี้ยว ๆ  กร๊าก

โอ้ ไออุ่น เป็นตัวเป็นตนแล้ว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เสร็จนานแล้วนะก๊ะ แต่ไม่ได้เอามาโชว์เจ๋ยๆ  กรี๊ดดดดด
ของใครไม่รู้  คริคริ

ู^^ หมูชมพูน่ารักอ่ะุบุ๋ม วันหลังหัดจดแพทบ้างวุ้ย จะได้ทำอีก

หัวใจถักเป๊ะ ๆ ดีจัง ถ้าพี่ถักคงเบี้ยว ๆ  กร๊าก

หมูชมพูขี้เกียจหาแพทเทิร์น  ที่เคยเจอก็มีแต่ไม่น่ารัก เลยจินตนาการแล้วคาดคะเนเอา
ปรากฏว่า ออกมาโอเค หัวไม่เบี้ยว แขนขาเท่ากันหมด

หมีแพนด้าก็จิตนาการเอา ที่จริงน่าจะถักได้ดีกว่านี้
ถือว่าเป็นประสบการณ์  อ๊าง~

แพทเทิร์นก้ไม่ยากค่ะเจี  ก็เอาชิ้นส่วนมาจากประสบการณืจากการถักตัวอื่นๆมา
ขนาดก็กะเอาว่าจะเอากี่แถวๆ ถ้ามันสั้นก้ถักเพิ่มให้ยาว ถ้ามันเล็กก้เพิ่มขนาดให้มันใหญ่
ไม่ยากๆ  ฮี่ๆ

ขอบคุณทุกกำลังแรงใจนะคะ  เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2008, 09:58 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
บา บี บู เบ แปลงกายเป็น มู๋...ชมพู  หยี

น่ารักอ่า  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 24