หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บุ๋ม..โชว์บ้าง  (อ่าน 125012 ครั้ง)
ไม่มีอะไรจะโชว์ แต่อยากโชว์  ฮี่ๆ

ถักตุ๊กตาตัวเเรกเสร็จแล้วค่ะ

ดีใจมาก เอามาโชว์ซักหน่อย  ลันล้า  เหลือตกแต่งหน้าตา กับเย็บให้เข้ากัน เกย์ออก

ขาแอบไม่เท่ากันนิดนึง  (อย่างเห็นได้ชัด) คริคริ  

เกย์ออก ตัวต่อไปหมีขนตางอน  ได้หัว กับหูสองข้าง แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิ.ย. 2009, 21:25 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
โวย เป็นบุ๋มที่ไม่เคยเห็น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สนุกดีค่ะ  ลันล้า

มีหมีน้ำตาลของพี่โบว์ด้วยนะ แต่อุบไว้ก่อน เสร็จแล้วจะเอามาโชว์  ลันล้า
บุ๋มต้องยุบสปา ซิ  โวย

น่ารักดีแฮะ เรียนกับแฟนพี่โอ๋รึเปล่าเนี่ย
บุ๋มต้องยุบสปา ซิ  โวย

น่ารักดีแฮะ เรียนกับแฟนพี่โอ๋รึเปล่าเนี่ย

กร๊าก   ขอบคุณค่า

ใช่ค่ะ  เรียนที่โรงเรียนพี่โอ๋   เกย์ออก

วันแรกไปสายโด่ง   เรียนครึ่งชม.  ได้ครึ่งหัว  แถมยังไปดูบอลต่ออีก เกเรมากๆ  กร๊าก

วันที่สองกลัวครูดุ  รีบถัก สอง ชม. เสร็จ   กร๊าก

หมีแพนด้าเจ๊จอย  อีกตัว (หมีแพนด้าเผือก กร๊าก )

ขาวผ่อง  กรี๊ดดดดด
สิทธิชูชัย กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดูออกไหมคะว่าตัวอะไร  กรี๊ดดดดด
พยาธิตัวตืด  กรี๊ดดดดด
น้องกระต่ายมีแววน่ารักแล้วค่ะ .. มีลูกตาแล้วเอามาโชว์อีกนะคะ  ยิ้มน่ารัก

พยาธิตัวตืด  กรี๊ดดดดด

กำลังจงกำลังใจไม่เคยจะมี  ใช่ซี้~

น้องกระต่ายมีแววน่ารักแล้วค่ะ .. มีลูกตาแล้วเอามาโชว์อีกนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะพี่แอ้  ดูออกด้วย  หยี
ทีแรกจะบอกว่าพยาธิใบไม้แล้วนะ
แต่เห็นยึกยือ ไม่ค่อยเหมือนใบไม้  แหยะ
 กร๊าก ได้ออกมาเป็นตัวก็ดีแล้วเจ๊

น่ารักวุ้ย
บุ๋มทำ  โห

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24