หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: a day cafe กับ บุฟเฟ่ต์ 99 บาท  (อ่าน 36304 ครั้ง)
เข้ามาขำอย่างเดียวเลยครับ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
คริคริ คริคริ คริคริ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ปิดจู๋นี้เถอะ
เห็นแล้วหดหู่  ฮือๆ~

ปักหมุดให้แล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อ๊ากกกก

ขอบคุณครับ  น่าจะปักก่อน ตอบในจู๋ตกข่าว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอ๊ย โหดร้ายมากๆๆๆ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ทั้งหมดนี้ ที่ อะเดย์ คาเฟ่  บุพเฟต์ตอนกลางวัน 99 บาท  โทร. 0-2237-6086-7
ถ้ามาทางรถไฟฟ้าลงสถานีศาลาแดง แล้วเดินเข้าซอยศาลาแดง ไปเรื่อยๆ
จนถึงซอยยมราชทางซ้ายมือ ปากซอยจะเป็นเต๊นท์ขายของเยอะๆ
ส่วนด้านขวามือจะเป็น แอนนาคาเฟ่ พอเลี้ยวซ้ายเข้าไปก็ตรงไปสักร้อยเมตร
ก็จะเจอร้าน อะเดย์ คาเฟ่ อยู่ทางด้านขวามือครับ

เดินไปอีกหน่อย จะเจอธนาคารทิสโก้ ที่ทำงานตูเอง

กร๊าก ปิดไปนานแล้ว เคยไปกินทีเดียว

สวยแต่รูปจูบไม่หอม  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ค. 2008, 23:38 น. โดย ถนัด » บันทึกการเข้า

กาก
โดนหมุดดักมา

นึกว่าเปิดอีกรอบ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
อ่านมาจากหน้าแรกหัวใจเต้นแรงเพราะรูปมันยั่วยวนมาก พอมาหลังๆ

แหมหายวับไปกับตา  หยี

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
โอ้ว เห็นรูปแล้วอยากกินจัง

จะเปิดใหม่อีกมั้ยน้า   กรี๊ดดดดด

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ถึงกับปักหมุด  สุดยอดกระจู๋แนะนำ   ฮี่...

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เดินไปอีกหน่อย จะเจอธนาคารทิสโก้ ที่ทำงานตูเอง

กร๊าก ปิดไปนานแล้ว เคยไปกินทีเดียว

สวยแต่รูปจูบไม่หอม  ลันล้า

เอ้าตาถลอกทำอยู่ทิสโก้รึ
พี่ที่ออฟฟิศ พึ่งทำเรื่องซื้อรถไปกับทิสโก้  ง่ะ
ผมทำอยู่ทิสโก้ แต่ยังไม่มีรถเลยครับ  ง่ะ

กาก
น้ำผลไม้กล่องนะเหรอ งง

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6