หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: a day cafe กับ บุฟเฟ่ต์ 99 บาท  (อ่าน 36309 ครั้ง)
ใช่กะบะที่มียอดขายเป็นอันดับหนึ่ง  รึเปล่า
ประหยัดน้ำมันที่สุดด้วยนะ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใช่กะบะที่มียอดขายเป็นอันดับหนึ่ง  รึเปล่า
ประหยัดน้ำมันที่สุดด้วยนะ 

ไม่ได้มาโคดสะนา ใช่ไหม

อ่ะช่วย วีโก้  โวย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 ฮือๆ~  โอววโน่ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
แล้ว วาโก้ ปิดไปหรือยัง  คริคริ
งง จัสโก้ วังหินปิดไปนานแล้วครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่ที่พัฒนาการยังมีจัสกล้วยอยู่นะครับ

บริษัทตู  โวย

กาก
ไอ้เกมส์ฮิวโก้ที่เล่นทางโทรศัพท์อ่ะันะ  กรี๊ดดดดด

เด็กๆ อายุไม่ถึง 20 อาจงงกันได้นะครับจอย

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เคยโทร.ไปเล่นด้วยล่ะ  หยี

ฮี่... เอ็มมาช่วยเป๋กระทู้แล้ว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โก้มาตั้ง 3 หน้าแล้ว  ไม่ล่ะ

โก้ยังไม่มาสักหน้านะ

เด็กๆ อายุไม่ถึง 20 อาจงงกันได้นะครับจอย

กรี๊ดดดดด อุ๊บบบบบบบ เกม ฮิวโก้

สุดย๊อดดดดดดดดด

ตอนนั้น ยังเด็กอยู่เลยอ่ะ

อยาก โทร ไปเล่น ใจจะขาด

แต่ว่า บ้าน ยังไม่มีโทรศัพท์บ้าน ตอนนั้น

เห็น เค้า กด กัน ก็ ลุ้น ไปกับ กดไปด้วยกับ เค้าด้วยห้าห้า

(แอบด่า ทำไม กดไม่ทันว้าาาา แย่จิงห้าห้า)

มีคำถามสงสัยนิดหนึ่งว่า  ระบบการเล่น ฮิวโก้ผ่าน โทรศัพท์ไปยังทีวี เนี่ย

มันทำยังไงเหร่อ

ทำได้จริงหรือ ยังไงง่ะ งง ห้าห้า

น่าจะมีอีกเนอะ รายการนี้ว้าาาา แย่จัง  ฮิ้ววว ฮิ้ววว

เกมฮิวโก้ กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6