หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: .. S O D O K U ..  (อ่าน 38160 ครั้ง)
กะแล้วว่าต้องมีลิงก์ห้าโอ ตูก็เซฟไว้ข่มน้องๆ หนูๆ เลยนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ของพี่แอ้ เหวอ

คือมันง่ายไปเหรอคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เลือกอย่าง Hard มาจากเว็บนะคะ ยังไม่ได้ทำเลย..
คนที่ลงมือไปแล้วจะเสร็จกันรึยังคะ (จะได้ไม่ต้องทำ เพราะยังไงก็ไม่ทัน )  อืมมมมห์

ยากดิครับ แรกๆ ทำเหมือนง่าย หลอกให้ตายใจ

ทำไปได้ครึ่งนึงชักปวดหัว ต้องเดาตั้ง 2 ครั้งแน่ะ

แถมตัวแรกยังเดาผิดอีก (เหงื่อแตกพลั่ก)

งบน้อย
 กร๊าก

ของเดือน
Sudoku เป็นตัววัดสมาธิน่ะ
สมาธิดีจะเล่นได้เร็ว เคลียร์ปรื้ดๆ
แต่ถ้ามีตะกอนนัวร์อยู่ก็จบกัน

มีคนเคยสอนมาว่า เล่นซูโดขุ ห้ามเดาอ้ะ
แต่อันนั้นเล่นเดาไปแล้ว กร๊าก

ป.ล. เล่น Ancient Sudoku กันป่าว อันนั้นแค่เลเว่วอีซี่ เดือนก็ว่ายากแล้วนะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ข้อนี้ใครคิดออก ผมยินดีจ่ายเงินสดให้เป็นรางวัล 2000 บาท

เหลือบ

กร๊าก

ของเดือน
Sudoku เป็นตัววัดสมาธิน่ะ
สมาธิดีจะเล่นได้เร็ว เคลียร์ปรื้ดๆ
แต่ถ้ามีตะกอนนัวร์อยู่ก็จบกัน

มีคนเคยสอนมาว่า เล่นซูโดขุ ห้ามเดาอ้ะ
แต่อันนั้นเล่นเดาไปแล้ว กร๊าก

ป.ล. เล่น Ancient Sudoku กันป่าว อันนั้นแค่เลเว่วอีซี่ เดือนก็ว่ายากแล้วนะ

ก็มันง่วงแล้วก็ขี้เกียจจิ้มช่องจองตัวเลขเยอะๆ นี่หว่า หมีโหด~

ของห้าโอโจทย์แปลกๆ นะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ค. 2008, 00:01 น. โดย จอนจัด » บันทึกการเข้า

งบน้อย
ข้อนี้ใครคิดออก ผมยินดีจ่ายเงินสดให้เป็นรางวัล 2000 บาท

เลข 0 นั่นมัน...  อู้ย..

น้องเดือนคะ Ancient Sudoku เป็นยังไงเอ่ย
ยังไม่เคยเล่นเลยค่ะ.. สนใจใคร่รู้..  กรี๊ดดดดด

ช่วยโพสโจทย์ค่ะ..  ยิ้มน่ารัก
(แต่คิดไม่ทันซักอัน)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เกมค่ะ
เหมือนพวก popcaps gamehouse ไรพวกนี้อะค่ะ
สนมั้ยคะ เกย์ออก

อ๊าง~ สนค่ะ..

แอ้แอบบวกอุ้ยกับบวบนะคะ เพราะโจทย์แอ้เอามาแปะน่ะ ยังไม่เล่นเองเลย
ดึกแล้วปวดตา..  ฮือๆ~ เล่นไปก็ไม่ทัน.. เก่งๆ กันทุกคนเลยนะเนี่ย..  เจ๋ง

เคลียร์ไปแบบเร็วมาก
ดังนั้นดังเอาโจทย์มาอีกค่ะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
อ๊าง~ สนค่ะ..

แอ้แอบบวกอุ้ยกับบวบนะคะ เพราะโจทย์แอ้เอามาแปะน่ะ ยังไม่เล่นเองเลย
ดึกแล้วปวดตา..  ฮือๆ~ เล่นไปก็ไม่ทัน.. เก่งๆ กันทุกคนเลยนะเนี่ย..  เจ๋ง
อีกซักพัก เชิญ ฟหกด ่าสว ละกันนะคะ น้องดำ

ดาโหลดมาเป็นแฟลชอะ
จำเว็บไม่ได้แล้ว

แจกได้มะเนี่ย 93 KB เอง
อุ๊ย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7