หน้า: 1 ... 265 266 267 268 269 270 271 [272] 273 274 275 276 277 278 279 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1251491 ครั้ง)
อย่าว่ายังงั้นยังงี้นะครับพี่โก้
ผมเคยรู้จักรุ่นน้องคนนึงที่ทำประมาณนี้ครับ
ตั้งราคาถูกก่าหน้าร้าน 3-4000 แบบนี้เลยครับ
แล้วก็บอกว่าหิ้วมาได้แบบนี้เลยครับ

ตอนนี้อยู่ในคุกอยู่ครับ หลังจากตุ๋นไป 90 ล้านแน่ะ ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่ได้จะว่าเพื่อนพี่โก้นะครับ แต่เห็นแล้วเสียวน่ะครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พิเศษสำหรับพี่เจนภพ
- หนัง AV Uncen 10 เรื่อง!!!
- ตำรากามาละสูตร 1 ชุด

อ๊ากกกก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อย่าว่ายังงั้นยังงี้นะครับพี่โก้
ผมเคยรู้จักรุ่นน้องคนนึงที่ทำประมาณนี้ครับ
ตั้งราคาถูกก่าหน้าร้าน 3-4000 แบบนี้เลยครับ
แล้วก็บอกว่าหิ้วมาได้แบบนี้เลยครับ

ตอนนี้อยู่ในคุกอยู่ครับ หลังจากตุ๋นไป 90 ล้านแน่ะ ฮ่าๆ ฮือๆ
ไม่ได้จะว่าเพื่อนพี่โก้นะครับ แต่เห็นแล้วเสียวน่ะครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

เอ้อๆๆ เข้าใจ แต่เพื่อนอยู่ข้างบ้านผมที่แปดริ้วครับ
ติดกับร้าน ลีลาวนา เดิมที่เคยทำเมื่อก่อนน่ะ ไว้ใจได้
มีหลักแหล่งที่ชัดเจน ถ้ามีอะไรผิดพลาด ผมกระทืบมันเอง  กร๊ากกกก

พิเศษสำหรับพี่เจนภพ  หากยังไม่หนำใจ
- มารับหนัง AV Uncen แบบ Full HD เพิ่มอีก 10 เรื่อง!!!
- ตุ๊กตาเป็ดเหลือง 1 ตัว

อ๊ากกกก

เอาสบายใจก็ ถ้าใครจะซื้อจริง ก็ขอให้ซื้อจริงครับ พูดแล้วต้องรับผิดชอบคำพูด
ผมออกค่าเครื่องให้ก่อนได้ ในกรณีที่ ไม่กี่คนนะ ถ้ามา 15 คนก็ไม่ไหว ขี้แตก
ได้เครื่องก็เอาเงินให้ผมครับ แค่นั้น

ส่วนเรื่องราคา ยังไงก็บวกค่ากำไรครับ แต่บวกไม่เยอะ ถูกกว่าศูนย์แหง
ถ้าบวกเยอะไม่มานึกอยากขายเอาป่านนี้
ไม่มีอะไรทำเสาร์-อาทิตย์ หาเรื่องแก้เบื่อ  กร๊าก

ขนาดวิธีหาเรื่องแก้เบื่อยัง อ๊าก ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นี่ถ้าไม่ติดว่า Tab7.7 คามืออยู่ iPhone 5 แม่งโดนกูไปแล้วครับ  อ๊ากกกก อ๊ากกกก หื่นนนนน
ทำไมๆๆๆๆๆๆ  อ๊ากกกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2013, 14:53 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

สงสัยเพราะมันเป็นไอโฟนนี่แหละครับ ปกติ apple มาก็ margin ต่ำมากอยู่แล้ว จำได้ว่าเครื่องนึง ร้านได้กำไรจาก apple พันกว่าบาทเอง
ถ้าลดสามสี่พันนี่คือเข้าเนื้อเห็นๆ น่ะครับ ส่วนมาก operator ก็เลยกะจะฟันกำไรกับ package มากกว่า ค่าเครื่องแทบไม่ได้อะไรเลย

อีแพ็คเกจเดือนละ 899 นี่ตัวดีเลย ใช้แป๊บนึงกระโดดไปพันกว่า  ไม่ล่ะ

เรื่องไอโฟน - เอาสบายใจนะ ไม่ซื้อไม่เป็นไร
เพราะผมทำหนุกๆ ใครอยากได้ก็จะเอามาให้
แต่ขอเฉพาะในเว็บฟ๐นต์เราละกันครับ สบายใจดี

เราเจอกันช้าไปลุงโก้ สอยไปแล้ว ไอ5  ฮือๆ~

เดี๋ยวรอ confirm จากพี่สาวก่อนครับ

ส่วนของแถมนั่น  อ๊ากกกก
เด๋วถามแม่ทัพก่อน  กรี๊ดดดดด

กาก
เนี่ยครับพี่โก้

http://www.siampod.com/2013/02/11/cheating-pre-order-iphone-5-in-thailand-12-millon-baht/
แต่ไม่ต้องสนใจข่าวนะ ดูแค่ภาพประกอบก็พอ หื่น

คืองี้ครับพี่โก้
เรื่องไอโฟนบ้านเรานี่โกงกันเป็นแกงค์เลยครับ
โดยใช้วิธีนี้แหละ บอกว่ารู้จักคนสามารถซื้อไอโฟนเครื่องศูนย์ราคาถูกได้
แล้วก็บอกต่อๆ กันเป็นแชร์ลูกโซ่เบย ฮ่าๆ ฮือๆ
โดยจะใช้วิธีอ่อยเหยื่อเอาเครื่องส่งมาให้ก่อนสักเครื่องสองเครื่อง
หลังจากโอนเงินก้อนใหญ่ให้ก็หายจ้อย
ลองนึกดูนะครับ มีดาวน์ไลน์อย่างพี่โก้หรือเพื่อนพี่โก้สักยี่สิบคน
แบบว่ามีความน่าเชื่อถือสูง สั่งคนละแค่สิบเครื่อง
ก็ได้ไปเป็นล้านแล้วก็หายเข้ากลีบเมฆ ฮ่าๆ ฮือๆ
(ส่วนใหญ่เป็นคนจีนก็หนีกลับประเทศไป
แต่คนที่ติดคุกก็คือพวกดาวน์ไลน์และหัวหน้าสายทั้งหลาย)

คือพี่โก้และเพื่อนพี่โก้ ก็อาจจะเป็นเหยื่อคนพวกนี้อีกทีน่ะครับ  ไหว้

จริงๆ อย่างที่ไอซ์บอกเลยครับว่า มาร์จินไอโฟนต่ำมาก
ต่อให้พี่โก้ติดต่อบริษัทแอปเปิลตรงๆ หมื่นเครื่อง
มาร์จินต่อเครื่องยังไม่เกินสองพันเลย  ฮือๆ~

จริงๆ ตอนนี้ก็มีแก๊งค์หลอกขายเฟอร์บี้แล้วด้วย
หลอกกันต่อเป็นทอดๆ แบบนี้เลย  ฮ่าๆ ฮือๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2013, 02:51 น. โดย ณต » บันทึกการเข้า
อ่าว เหรอ  อี๋~

แต่เพื่อนผมที่เอาเข้ามาให้เนี่ย มันนามสกุล ฉายแสง น่ะ
ผมก็เลยมั่นใจว่า ไม่ได้ไปเกี่ยวอะไรกับลูกโซ่นั่นหรอก
เพราะหนทางเอาเข้ามา น่าจะง่ายนะ

พูดง่ายๆ ว่าพี่เปิ้ล ฐิติมา น่าจะเป็นคนจัดหา หรือ ชี้ทางให้เพือนผม
แต่นี่ไม่ได้หมายถึง ให้น้องๆ ต้องมาซื้อกับผมนะ แค่ผมมั่นใจในเพื่อนแค่นั้นแหละ

เดี๋ยวลองเอามาซักเครื่องก่อน เห็นว่าตอนนี้เครื่องมีแต่ Dtac, AIS, iStudio ไม่มีเครื่องศูนย์ไทย
ลองก่อนละกันนะ ว่าสั่งของอาทิตย์นึงจะโดนเหมือนลูกโซ่มั้ย 

หน้า: 1 ... 265 266 267 268 269 270 271 [272] 273 274 275 276 277 278 279 ... 300