หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศปรับ คยม (ชื่อย่อช่างล่อแหลม)  (อ่าน 69493 ครั้ง)
แล้ว ไอ้ คยม นี่ ย่อมาจาก งง

วะ กร่าง...งง ได้แล้วสิทีนี่

ไม่รู้แหละ บวก เฟิร์น ก่อน ฐานนะบ้ายอ ยิ้มน่ารัก

แต่รูปเฮียเท่ห์มาก  อ๊าง~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แต่รูปเฮียเท่ห์มาก  อ๊าง~

อ้าว วาจาแบบนี้
+

(อิอิ)

แปะ  กรี๊ดดดดด
 กร๊าก บ้ายอจริงๆ อาจารย์ตูเป็นใหญ่ไปแล้ว

// จริงๆ แอบรู้มาก่อน ไม่น่าเลย ไม่สนุกเลย  กร๊าก

กร๊าก บ้ายอจริงๆ อาจารย์ตูเป็นใหญ่ไปแล้ว

// จริงๆ แอบรู้มาก่อน ไม่น่าเลย ไม่สนุกเลย  กร๊าก

อ้าว
นี่ใหญ่มากเลยนะนี่
ผมรู้กะกี๊เอง

บิ๊กอยู่บ้าน จัทร์ส่องหมาแหง ชิ

+

ผมไปแอบดูหน้าจอยักษ์  แหยะ

มันเคยถามว่าแบบนี้ใครๆ ดูได้หมดดิ

มันบอกว่า เรื่องของมึง  กร๊าก

กรี๊ดดดดด ว้าว มายินดีกับ คยม ใหม่ค่ะ

โอ๊ววว ยินดีกับจอมพลังรุ่นใหม่ทุกท่านนะคะ  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 กรี๊ดดดดด  ยินดีด้วยค่า

แหม  .. พี่แอน ปรับ คยม  ช่วงนี้ อินเทรนเลยนะคะ  กร๊าก

ทำไมมีน้องเดือนเป็นจอมพลังสาวคนเดียวละ  เอือม

ดีใจและเห็นด้วยกับจอมพลังใหม่ทุกคนครับ  เจ๋ง

ปล. คยม. นี่ คณะยักษมนตรี รึเปล่าครับ  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
อ่านผิดนี้แย่เลย  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
ยินดีกับพี่โอ๋ หมอแมว จักรี แล้วก็น้องสามด้วยนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2008, 10:59 น. โดย แตนนี่ » บันทึกการเข้า

นานๆ จะเข้ามาที
 ปลื้ม มาแปะ รับทราบ และ ยินดีกับจอมพลังทุกท่านนะคะ

ยังไงก็มีการปรับเปลี่ยนเพื่อเข้าสู่ V.3 กันแล้ว

สาวกทุกคน ก็ช่วยยักษ์ และ จอมพลัง ดูแลบ้านด้วยกันเนอะ   เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 20