หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศปรับ คยม (ชื่อย่อช่างล่อแหลม)  (อ่าน 69494 ครั้ง)
รู้สึกว่าจอมพลังอาวุโสของเรามีธุรกิจที่ถือหุ้นอยู่เกิน 5% นะครับ
ใครจะปลดก็เตรียมยื่นเรื่องถอดถอนมา รวมให้ได้ 50000 ID นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหว ยินดีด้วยค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
คิดถึงเร่จัง ฮือๆ~

สะใภ้จอมพลัง  กร๊าก

อุ๊ย!  น้องดำ

เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
รู้สึกว่าจอมพลังอาวุโสของเรามีธุรกิจที่ถือหุ้นอยู่เกิน 5% นะครับ
ใครจะปลดก็เตรียมยื่นเรื่องถอดถอนมา รวมให้ได้ 50000 ID นะ

เอ้า อ้าว
แก้ ยักษ์ธรรมนูญ
มาตรานี้ด่วน

50000 ID น่ะนะ  กร๊าก

กร๊าก 

อนาคตได้ข่าวแว่วๆมาว่า จะเปิดธุรกิจส่วนตัว ที่ตัวเองมีหุ้นอยู่ 100 % ด้วยนะคะ
อย่าหนีภาษีแล้วกัน  น้องดำ

ถ้าเข้าตลาดหลักทรัพย์ก็อย่าซุกหุ้นนะคะ  กรี๊ดดดดด
ถึงกระนั้นอาจจะต้องมีมาตรการฟรี 6 เดือน
เผื่อจะซื้อเวลาไปต่อได้   อ๊าง~

ไปกันใหญ่แล้ว   กร๊าก
ต่อไปยักษ์ จะซื้อ ทีมฟุตบอลต่างประเทศ มั้ยครับ  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ยินดีด้วยครับกับจอมพลังคนใหม่ทุกๆคน อืมมมมห์

Reading Learning & Sharing
ต่อไปยักษ์ จะซื้อ ทีมฟุตบอลต่างประเทศ มั้ยครับ  ฮิ้ววว

ปั้นทีมท้องถิ่นให้รอดก่อนดีกว่า กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้ยักษ์ก็มี FST แล้วไงครับ  แหยะ

เออ มีองค์ประกอบคล้ายรัฐบาลเลยนะเนี่ย

ว่าแล้วก็ยุบสภา เลือกตั้งใหม่เลยยักษ์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ต้องผ่านผู้มีอำนาจเหนือยักษ์อีกนะครับ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำไมมีน้องเดือนเป็นจอมพลังสาวคนเดียวละ  เอือม
ทำมายยย ทำไม ทำไมฮะ ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 20